Cùng làm đẹp nào

Tết rồi mom nào muốn da trắng, mịn màng không, với thời tiết lạnh,da dễ khô sử dụng kén tằm bên em thật sự sướng lắm ,em đang sử dụng và bán nền muốn chia sẻ để các mom cùng đẹp,mom nào muốn mua, sử dụng em tư vấn cho nhé, bầu,bì,trai, gái,già , trẻ, Sài đều được cả,k khôn kích ứng 💯 nhé, đảm bảo an toàn

0 0

.....

Buổi tối vui vẻ nhe cac mom

3 68

Ngắm con

Nhỏ xíu hà, mà tóc đen thui, lông mày thì rậm, xuáy lông ngay giữa trán. Nhìn con ngủ yêu k chịu đc. Khoe con đi các mẹ. Hihi

1 0

Kem dưỡng

Em muốn dưỡng trắng body mà ko biết nên dùng sp nào. Da em thì thuộc dạng da ngăm, còn bị viêm nang lông nữa. M nào biết có loại kem nào an toàn và hiệu quả giới thiệu em với ạ.

2 21

Lâu rồi mới cho Mộc đi chơi 🤗

Sáng nay còn than thở với các mom việc Mộc ít đạp, hay nấc!! Trưa lại ba Mộc chở hai mẹ con đi chơi, lâu rồi từ hôm bị doạ sinh sớm phải nghĩ dưỡng, tới nay ba Mộc mới cho hai mẹ con đi chơi xa xa 😙 trộm vía dc cho ra ngoài hít thở thay đổi không khí, Mộc vui ha sao mà đạp tưng bừng lại, rồi còn trườn trườn qua lại giỡn nữa chớ 😍 Tưởng nay mà Mộc cứ tình trạng đó chắc mai hai vợ chồng lại vào viện sớm thăm em rồi 🤧 Nay mẹ Mộc 33w, lên gần 11kg, mũi bắt đầu to ra, mặt mập nòng nọng rồi các mom ạ 😝 đà này sinh xong giảm cân cũng cực nhắm chớ chẳng chơi đâu àh nhen 🤣

6 153

Mái tóc

E xin kể về quá trình lấy lại mái tóc thân yêu của em e là đứa đã bị hói, và rụng tóc một cách kinh khủng sau 1 lần sốt xuất huyết. Trước đó thì tóc em dày mượt mà lắm, ai nhìn cũng muốn vuốt vuốt. Thử đủ kiểu rồi đó mà không ăn thua, em còn định đi thêu tóc nữa mà tính e sợ đau. Vậy mà gội đầu bằng túi lọc gội đầu thiên nhiên và xả dưỡng mộc một thời gian thấy tóc chắc với mượt ghê, tóc mới cũng mọc bù lại làm tóc em dày hơn cả ngày xưa nữa.

1 11

Bầu nào muốn dùng son thì về đội của em nhé

Không chì, hoàn toàn từ thiên nhiên

2 8

Mùa này tuy lạnh nhưng lại cực kì thích hợp để tắm trắng luôn nhé

An toàn, làm từ thảo mộc thiên nhiên

0 0

CÂU CHUYỆN MỠ BỤNG Mình chia sẻ lại cho những chị em đang có mong muốn giảm cân - giảm số đo an toàn hiệu quả mà lại tiết kiệm chi phí tối đa nhé ;)

5 năm đằng đẵng sử dụng nịt bụng với mong muốn giảm cân là quãng thời gian mà mình không muốn nhớ lại. Hiệu quả thì chưa thấy đâu nhưng sức khỏe thì giảm sút trầm trọng, với những vết tím bầm tại vùng bụng, eo; mắc bệnh trào người dạ dày, suy giảm chức năng gan, thận và lá lách . Sau quãng thời gian vật vã với nịt bụng, cuối cùng mình đã tìm được phương pháp giảm cân của cuộc đời mình, khi tống tiễn tới 12cm vòng bụng và 8kg mỡ thừa mà chẳng cần tốn nhiều công sức. Mình chia sẻ lại cho những chị em đang có mong muốn giảm cân - giảm số đo an toàn hiệu quả mà lại tiết kiệm chi phí tối đa nhé ;)

0 3

Trắng trắng trắng

Làm đẹp đón tết

0 0