Hỗ trợ làm đẹp

Bạn nào mụn nám tàn nhang làm đẹp chơi tết ib mình mình hỗ trợ 1 nửa giá Đảm bảo da đẹp

1 0

Thanh lí đầm váy

Giá rẻ thôi các mom!!! Em up hình dưới cmt nhé!!!

0 11

Bị Nám

Trong hội mình co chị e nào bị nám mảng, nám lâu năm, tàn nhang, do sinh đẻ không ạ? E có cách cho mọi nguoi khỏi hết đến 100%

1 7

Vị trí nổi mụn nói lên điều gì

Chẳng là dạo này e nổi mụn chằng chịt. Tìm hiểu được các dấu hiệu vị trí nổi mụn mới biết sức khoẻ mình sa sút ghê ️🔅1. Nổi mụn ở trán “phía trên gần chân tóc” : có nghĩa là hệ tiêu hoá của bạn đang có dấu hiệu không ổn. ️🔅2. Nổi mụn ở trán dưới “phía dưới gần chân mày” : thường là do bạn lo âu quá nhiều “stress” hoặc là thường xuyên thức khuya. ️🔅3. Nổi mụn ở mũi: là bạn đang có vấn đề ở tim, nguyên nhân do stress và bệnh huyết áp! ️🔅4. Nổi mụn ở chân mày : dấu hiệu của gan, nguyên nhân thì có thể do bạn uống nhiều thức uống chứa cồn hoặc do bạn đang theo một chế độ ăn uống giảm cân nào đó! ️🔅5. Nổi mụn ở lỗ tai : là dấu hiệu của thận! Nguyên nhân là do bạn không chịu uống nước, dẫn đến cơ thể thiếu nước hoặc là bạn ăn uống quá mặn. ️🔅6. Nổi mụn ở má phải : thường là dấu hiệu của phổi! Nguyên nhân thì chắc bạn cũng biết rồi, hút thuốc nè, stress nặng, hoặc có khi bạn bị dị ứng thì cũng thường nổi mụn ở khu vực này! ️🔅7. Nổi mụn ở miệng và cằm : vấn đề về dạ dày và ruột non! Nguyên nhân là do chế độ ăn uống của bạn thôi! ️🔅8. Nổi mụn ở quai hàm. Mụn ở hay nổi ở vùng này vào các ngày quốc tế con gái “kinh nguyệt”. Những chị bị mất cân bằng nội tiết tố cũng thường sẽ nổi mụn ở khu vực hàm này!

5 13

Thèm đi làm tóc, massage quá các mom ơi

Hu hu cuối năm công việc bận tối mắt tối mũi, tối về thì con nhỏ. Thèm đi làm tóc, chăm sóc da, massage quá các mom ơi. Nhớ lúc con gái đi làm về thích thì ăn tạm cái gì rồi đi mần đẹp mà giờ...... Cứuuuuuuu . Thỉnh thoảng muốn nhốt bạn ý vào bụng để đi chơi xong về lại lôi ra quá 😭

1 34

Giảm cân

Có mom nào có cách giảm cân hiệu quả k,bày mình với, khổ quá mập ục ịch nhìn như heo,huhu

0 16

Vi Ô Lông

Hồi trước em có cắt Vi Ô Lông, giờ nó mọc lại cứng quá. Có cách nào để nó mềm hơn không ạ? Liệu giờ mua kem tẩy sạch đi đến khi mọc lại có mềm hơn không ạ?

0 2

Làm đẹp

E cả dubgf cả bán nhé ,🍀🍁🌿Khi bạn giò giá người khác đã mua ☘️🍁☘️Khi bạn phân vân người ta đã đẹp 🌿🌾🍀Tết đến nơi rồi làm đẹp đón tết thôi chị em

0 3

Queenie

Nay e nhận được hàng, mà chưa biết sử dụng sao? K biết có hiệu quả không ?

0 11

Latex

Có mom nào dùng latex giảm mỡ bụng chưa ạ .cho em xin ít review với dùng loại nào tốt ạ.

0 0