Mụn,sẹo

Có ai từng sử dụng thuốc trị mụn thịt,với thuốc trị sẹo này chưa ạ.e đang tính mua mà đang phân vân quá.chữ toàn là chữ nước ngoài không biết đọc,không biết thuốc như thế nào,e đang hoang mang quá.có m nào từng sử dụng hoặc biết thì giúp em với ạ.

0 12

Son chính hãng

Giá không quá 200k

0 0

Kinh doanh online

Các mẹ nghĩ sao? Em cũng có bán hàng online lặt vặt. Nhưng sao e cảm thấy bây giờ mấy bạn bán hàng mỹ phẩm, trà giảm cân của nhiều thương hiệu Vn giống như bán hàng đa cấp í, cứ hội thảo tiệc tùng thường xuyên, mặc váy dạ hội mời ca sĩ nổi tiếng diễn, rùi chi nhánh- đại lý -tổng đại lý, thưởng xe thưởng vàng các thứ 🤑 nghe mà ham.. Rồi cơ hội làm giàu, đột phá kinh doanh online ... Blala... E nghe mà chả tin tưởng tí nào 😂 cứ cảm thấy ảo ảo, chất lượng sp thì k biết tới đâu mà lần. Đấy là suy nghĩ của e thôi chứ mom nào đang bán đừng vào chửi e nha :))

2 36

Xả quần lengging hang vnxk

Quân legging co gian 4 chiều Cạp cao size s từ 41 đến 48kg. Size m từ 49 đến 59kg Giá 75k

1 10

Nứt nẻ

Miền bắc mới chớm lạnh mà da mặt e đã nứt nẻ rồi, e dùng kem nẻ mà k ăn thua, các mẹ có cao kiến gì mách e với .

0 16

Bát nội

Quý cháu quá cũng khổ. Cháu đc có chục ngay ma đêm nao cũng bế lên h quen cứ gần sáng bắt bế đến sáng luôn. Làm mẹ cũng mệt. Nói mãi ma bà k nghe chả biết nghĩ j. Có mẹ ck cứ thích lam theo ts mình mệt lắm các m ah

0 20

Bầu làm tóc

Bầu đi duỗi uốn tóc được không mọi người

1 36

làm đẹp

các m có ai sd sp này hiệu quả k ạ e tính mua sd nhưng còn ngần ngại

0 12

Kem nám

Có mom nào đã sử dụng kem trị nám Ngọc Ân chưa ạ? Cho e xin ý kiến với...

1 8

HÓNG TƯ VẤN Ạ

Lướt lily thấy có quảng cáo mục này. Da em bị mấy vết nám chân đinh nơi gò má. Mà em chưa biết nên dùng sản phẩm nào. Có mom nào xài sản phẩm này chưa tư vấn em với ạ. Vì thấy giá thành cũng hơi mắc chút nên muốn xin review để mua

1 17