Hello các mom

Mình bữa trước có đăng mỹ phẩm mình k dùng nữa được mấy mom ủng hộ hết sạch lun ạ 😆 hnay lễ rảnh quá em soạn tiếp. M ở tphcm khu himlam quận 7 nha, mấy mom ai thích ghé m coi trực tiếp nha ❤️ Lưu ý m k buôn bán kdoanh gì ráo nen ai thiện chí m để giá rẻ dùng thứ nha

0 1

Giảm cân

Bạn nào mún giảm cân hãy thực hiện chế độ ăn như mình. Em ở cữ đc 2 tháng hơn rồi ak, nhờ những bữa cơm như vầy mà càng ngày em càng ốm ak 😞😞, ngày nào cũng thịt kho, cá kho, rau luộc, canh và chuối luộc. Thực đơn hnay là 1. Thịt bò kho (ăn từ hôm qua đến giờ) 2. Canh cải (trứng cút và óc heo nấu chung) 3. Chuối luộc Nhìn vô e hết mún ăn, nhưng cũng phải cố vì còn lấy sức cho con bú (cũng do hnay nhà đi chơi lễ 2/9 hết, chỉ còn mỗi mình ở nhà, nên ko nấu nướng j, nấu cho 1 bát canh là may lắm rồi )

0 0

Giảm cân

Ai bík cách nào giảm cân vs mỡ bụg ko ạ.. e ko có thời gian tập thể dục Ai bík tư vấn giúp e

0 16

Giảm cân sau sinh

Bây giờ thuốc giảm cân nào giảm nhanh ăn toàn hả các mom

1 5

giúp mình với

mình mới sinh e bé xong lúc bầu bé cổ mình và 2 nách thâm đen có cách nào trị k các mom

0 9

Bụng mỡ

Các mẹ ơi ... Làm thế nào để giảm béo đây ạ , bụng em nó như chửa rồi :((( mà chửa chi chửa lắm thế 😂 em có dùng một sản phẩm kem giảm mỡ slimming cơ mà 4 5 hôm mà không thấy giảm tí nào . Mặc dù tối không ăn , sáng em uống cốc nước thôi :((( có hôm tối e ăn nhiều cũng nửa bát cơm với quả táo ... Trưa e cũng có ăn nhưng không hết bát cơm luôn :(( bụng em 85 ạ :((( hu hu ôi bụng 68 nay còn đâu . Giúp em với các mẹ

0 6

Nám

Cầu mong cho hết nám, làm bao nhiêu cách rồi mà vẫn không hết. Nản. Làm cách nào đây hả các moom.

1 6

Hết rạn

E sinh được 22 ngày rồi mà nhìn bụng đen xì các mẹ có cách nào làm mờ vết rạn đó không ạ Cho e xin ý kiến với e tập đầu lơ ngơ quá[28][28][28][28]

1 15

Khuyến mãi HM và son tơ 4D

Giảm 10% cho 1 sp *Sp dưỡng da của mp HM *son tơ 4D Tặng kèm mặt nạ... Ưu đãi trog 3 ngày... đến hết ngày 3/9 😉😉😉

0 0

Bầu thanh lí đồ cho các Mom giá hạt dẻ

Em thanh lí ít Quần áo - giỏ - son phấn - mỹ phẩm để về Mỹ. Có Mom nào ủng hộ không a!

0 100