Béo đâu giảm đó bao cả lyli ạ

12ngay cho sự thay đổi ....khi bạn đang đắn đo thì đã có hàng nghìn ng đẹp lên ,,,còn chờ đợi gì nữa ah hành động thui nào

0 1

Chia sẻ

Mình bị béo bắp chân và đùi. Ai có cách giúp mình giảm cân nhanh nhất không ạ. Bụng thì bé nhìn trông rất là xấu[11][11][11]

1 7

Chia sẻ

Mình bị béo bắp chân và đùi. Mọi người ai có cách giúp mình giảm mỡ không ạ. Bụng thì rất là bé. Nhìn trông xấu quá

0 1

Giảm mỡ bụng

Các chị ơi e đi may mà ngồi nhiều jo béo bụng các chị có bí quyết gì làm giảm mỡ bụng kg chỉ e với

0 2

Béo bụng

E sinh mổ được 5 tháng các mom ạ. Bụng béo ntn biết làm sao?! E hk tin mấy sp giảm cân tan mỡ gì đâu ạ.huhu. sợ tác dụng phụ thôi ý

1 74

Béo bụng

Có chị nào bị Ck chê béo k. Có cánh jz giảm cân an toàn k cho e vs

1 15

Béo bụng

Có ai giống em không ạ. Càng lớn càng nhiều mỡ bụng. Giờ bụng ngang bằng ngực luôn . Em giờ mới 20 thôi các anh chị giúp em cách giảm mỡ bụng với ạ

0 1

Giảm mỡ bụng

Có ai biết cách giảm mỡ bụng k cần tập và chưa sinh đẻ j k ạ

0 15

Giảm mỡ

Mẹ nào từng dùng kem tan mỡ hoặc hình thức giảm mỡ nào chưa ạ? Cho em lời khuyên với. Hình thức giảm mỡ nào tốt, loại kem tan mỡ nào tốt và sau bao lâu thì có tác dụng ạ? Em muốn giảm mỡ bụng, đùi, bắp tay, bắp chân ạ.

1 31

Giảm mỡ

Các mẹ có pk phương pháp tự nhiên nào dùng để giảm mỡ vùng đùi kh ạ ck e cứ bảo sao chân e như cây cột vậy [6][6] mong các mẹ đừng bơ e nha e khổ tâm lắm [28][28]

1 1