Giảm cân sau sinh

E sinh mổ các mẹ ạ .được 3tháng rùi mà vẫn cứ béo.ai có cách giảm cân nào hiệu quả ko chỉ e với. E đang cho con bú ạ.

0 11

Giảm cân

Mom nào có bí quyết giảm cân chỉ e vs , ko dùng thuốc ạ

0 2

Giảm cân

Mình muốn giảm cân có mom nào chỉ cách cho mình với...

0 8

Giảm cân

Có chị nào đã giảm cân thành công thì chia sẽ cho em vs ạ.

0 17

Giảm cân

Các chị ơi có chị nào đang bị béo phần đùi với bắp chân k ak.e đang bị nv và đang muốn giảm nhưng k bít lm cách nào.có chị nào có bí quyết gì chỉ e với ak.chứ chân to nhìn xấu quá c c ak[6][6][6][15]

2 28

Giảm cân

Có thuốc gì giảm cân an toàn không mấy chị. Em thì lười vận động quá không thể thay đổi nổi. Nên muốn uống thuốc gì có thể giảm cân mà an toàn ạ.

0 1

Giảm cân

Ai có cách giảm cân nào hiệu quả không ạ. Chỉ em với. Cảm ơn mọi người [3][3]

0 5

Hot hot

Phù thủy của em bụng mỡ bụng ỏng đây mấy chế ,ai quan tâm chấm e nhé

0 2

Mỹ phẩm có được đem lên máy bay không

Chào các mẹ! Thường thì em hay để mỹ phẩm hay xài trong hành lý kí gửi nhưng sắp tới em có chuyến đi ít ngày trong nước, em tính để trong hành lý xách tay thôi vì em đem ít đồ lắm nhưng k biết an ninh có cho không hay bắt bỏ thùng rác thì phí chết Các mẹ có kinh nghiệm cho em ý kiến tham khảo xem có nên mang theo không nha Các mẹ biết ở đâu bán cái loại mà chiếc mỹ phẩm ra 1 lượng vài ngày dùng không chỉ em với , mấy loại em xài toàn 200ml không à

0 15

Mỹ phẩm nhật nội địa

E ở bên nhật có mom nào muốn tham khảo về mỹ phẩm son phấn viên uống vitamin C hay collagen + hay tảo tiếc thực phẩm chức năng thì gửi ảnh e xem giá cho nhé...nếu gần mà có thiện chí mua e gửi về cùng với thuốc e mua cho g nhà chứ e k bán nhé ???

0 0