Kiki

Mới làm ạ. M n thấy sao

0 58

Viêm nang lông

Có chị nào bị viêm nang lông mà đã điều trị khỏi hẳn chưa ạ, cho e xin ý kiến với.

0 7

Chụp ảnh cho con

Có m nào chụp ở studio cho con khi chưa tròn 1 tháng k ạ mình tính tuần sau cho bé đi chụp

0 7

Góc nhỏ

Chi em khoe dụng cụ làm đep của mình đi ah Minh trước nhé .mình kg biết make up nên chỉ co son là nhiều

0 2

Vitaminsea 😛

Cuối tuần này mình có dự đại hội thể thao của cty. Địa điểm là 13h ở tại biển. Mà mn cũng biết cái nhiệt độ ở thời tiết này như nào chớ ha 😕😕 mình đang kh biết nên Cpi những gì nữa. Mn có kinh nghiệm chỉ giúp mình với. Chơi trên cát. Mình rất sợ đen 😓😓😓

0 22

Cac me oi

Cac me oi. E sinh xong ma da kg dep lam. Trong hoi co me nao dug my pham gi chi e voi ak. Cac me gop ý cung man dep di ak[7][7][7][3][3][46][46][46]

0 25

Khô môi

Có mom nào khô môi quanh năm giống m không. Dù có xài dưỡng môi hay uống đủ nước thì nó chỉ cải thiện hơn tí thôi. Có m nào giống m và có cách nào giúp m hết khô môi không?

0 8

Rượu nghệ gừng hạ thổ

Sau sinh dùng cái này có tác dụng không mấy chị. Có trắng k ạ. Ai dùng rồi cho em xin ý kiến.

1 46

Làm đẹp

Các m có ai biết sản phẩm làm đẹp của Cỏ mềm homelab k? Cho mình xin ít review với ạ

0 2

Mĩ phẩm

Em được đứa bạn tặng cho lọ này mà không biết nó dùng để làm gì.? Chị em thông thái cho em biết lọ gì đây ạ.? Em hỏi nó mà chắc nó ngủ r nó k rep ib em.

1 1