Vết mổ

Vết mổ đc 5 ngày mình tháo băng cứ có mấy mụn nước xung quanh vết mổ hay do dị ứng keo dán nhỉ hay mồ hôi nhiều nên vậy k mấy m

0 23

Mặt mộc

Ủ da xong mới dám để mặt mộc 😜😜😜😜

1 18

Nóng

Trời này đắp mặt nạ cho mát cac m ơi... Quá đã.. Hy

1 3

Méo có tiền

Vì sao Con Gái đéo thể nào mà Giàu nổi được??? 😪😪😪 1. Mua lọ Xịt Khoáng 500k - 600k mà đm thậm chí hơn triệu???????? Cái Đm thật đấy, chúng tôi mua 1 cái lọ nước nom như nước lol dồn cùng nước lã đóng chai với giá hàng trăm nghìn. Ôi dổ ôiiiii 🙂 2. Cả ngày tiết kiệm tiền đéo dám nhe nửa cái răng văng nửa tấc lưỡi ra đớp cái gì cả, TIẾT KIỆM TIỀN TỪNG NGHÌN MỘT. Cuối ngày, bú cốc Trà Sữa 50k. Đkm 🙂 3. Cái Váy mặc đi đám cưới con A là bà đéo có khái niệm mặc đi đám cưới con B. Cái quần mới mua, chụp hình đăng lên facebook, coi như đồ cũ. Tôi có Áo khoác, nhưng đéo đồng nghĩa là tôi đã có đủ các mẫu. Chân váy tôi mặc, đm phải phối tuỳ áo mới đẹp. Thế nên, Hàng Ngày Tôi Đều Thấy Đéo Có Gì Để Mặc. 🙂 4. Tôi có Son màu tôi thích của hãng A, nhưng đm hãng B cũng có son màu tôi thích. Lon mẹ cả hãng C nữa. Thế là tôi mua hết. 🙂 5. Son thôi thì đéo bao giờ là đủ 😑. Còn kem lót, kem nền, che khuyết điểm, tạo khối, mascara, phấn mắt, phấn má,,,,,, hàng ty tỷ thứ đắp lên cái mặt mà các anh vẫn nghĩ là matlol 🙂 6. Chọn nhầm người đàn ông của đời mình. Ừ thì thôi coi như số đen. Chọn nhầm giày dép đi đéo hợp cl gì với quần áo cả. Ừ thì tôi lại đi mua giày dép mới sao cho hợp thì thôi 🙂 7. Đồ tôi thích 200k đắt vll. Vẫn cái đó 199k. Tôi mua 2 cái. 🙂 8. Tôi nghèo vì Tôi đéo có tiền. Thế thôi 🙂 Chị em vào giải thích cho anh em đàn ông hiểu =)))

8 70

Crem Cenlia

Có mom nào đã dùng crem Cenlia face và body có hiệu qua không ? Tư vấn em với

0 18

Tai

Tai bé nhà mình đẻ ra đã ntn kbt sau lớn có hết k các m nhỉ mình ms sinh đc 5 ngay bị 1 bên

0 1

Vòng hổ phách

Coa mon nào đã sd vòng hổ phách cho con chưa ạ Cho e ý kiến với

1 2

Làm chân mày

Mấy mom ơi cho e hỏi ngu tý nhé. Hôm qua e có đi điêu khắc chân mày nhưng bây giờ về nhìn nó hơi to. Mom nào có kinh nghiệm cho e hỏi là sau khi bong ra nó có nhỏ lại không các mom.

0 4

Lấy lại vóc dáng thon gọn và vòng eo săn chắc sau sinh

https://www.facebook.com/events/2167289936641910/?ti=as

0 4

Vitamin thảo dược

Sáng sớm tràn đầy năng lượng nhé các mom. Và đừng quên uống VITAMIN THẢO DưỢC giảm cân trước bữa sáng 30p [1][1][1][1]để được vóc dáng như ý nhé.

1 2