Sau sinh mổ bụng to

Có mom nao sinh mổ xong ma bung to nhu bầu 6thang ko ak. Mom nao co cách bày giúp e voi mua nay nắng nóng ma ghen bung ngứa lắm

0 1

Giam can

Mon nao co cach gi giam can không ak. Em sinh duoc 3 thang roi mà cu nhu bau 5 thang y chan that

0 21

Bụng to

Trẻ sơ sinh 1 tháng tuổi bụng to mặc dù vẫn đi ngoài bt NV liệu có đáng lo ngại k các mom nhỉ..... Lên mạng đọc mà hoàng mang quá..... Sợ còn bị ls...

0 3

Gon

Mẹ nào mua chung vơi e để được giá sỉ k ạ. Mẹ bầu da mụn, sạm, thâm sài ok nhé, trẻ nhỏ bị hăm,ngứa,muỗi đốt dùng dc luôn. Mua 5 chai là được giá sỉ rồi.mình đang xài thấy hiệu quả nên muốn rủ mấy mom mua chung. Mua lẻ chai 220k lận. Hoàn toàn từ thiên nhiên

0 12

Quấy rối

Các mom ơi, có mom nào rành hay quen biết ng làm luật chỉ cho e với. Hiện e đang bị 1 người(nghi con giáp 13) dùng thông tin của e đặt hàng trên web. Đồ chơi ng lớn, giày, hoá mỹ phẩm, đồ áo,... nói chung là đặt đủ thứ hết. Ngày nào e cũng bị mấy chủ shop gọi điện làm phiền bực hết sức. E có nên làm đơn tố cáo ko ạ, nếu ng e tình nghi ko phải là chủ mưu thì sao ạ ,.. tks các m trước ạ

0 7

Thắc mắc

Các mom cho e hỏi chim con nhà e bị lệch như này có sao k ạ?

0 9

Nịt bụng

Sinh xong có cách j cho bụng thôn gọn k các mom.

0 1

Sau sinh 3 tháng

Sau sinh 3 tháng 😍 Bầu bí tăng 23 kg :))

0 62

Bụng sau sinh

Có ai như tui hem😭 đi cả cái khoa sản ko thấy ai bụng như này . Mẹ nào sài rượu gừg nghệ gấc rồí cho mình xin review với ạ . Vì con đây mà

2 59

Mỹ phẩm

Ai dùng loại này rồi cho em xin review với ạ

0 5