Làm đẹp

Có m nào bán thuốc gì trị dc cái cằm tan nát này của e k ạ hay có cách gì chữa trị k ạ. E sanh dc 1m20d rồi. Mọi thứ đều về như cũ rồi. Duy chỉ có cái cằm là tệ hại hơn trước thôi. Rầu quá.

0 23

Đồ chơi cho con

Con hay nhìn lên trần nhà nên bày trò cho con chơi

0 5

Trị mụn nám nhé các mom

Mừng rơi nước mắt các mẹ ơi! Tự làm ở nhà k cần ra spa luôn ạ. Chỉ với 5k mỗi ngày và ở nhà vẫn trị được da mặt hết mụn hết nám tàn nhang hết lỗ chân lông to da căng mịn.🥰 Mình k uống thuốc hay mỹ phẩm nha.️ 👉bạn nào muốn trị mụn tàn nhang lỗ chân lông to ib mình chỉ bài cho nhé

0 4

Chán ghét bản thân

Gần đi đám cưới bạn, em tìm cái đầm mặc mà gian nan nửa tháng nay chưa tìm dc cái nào. Mỗi lần thử quần áo nhìn vào gương trông như con heo các mom ạ. Sinh con dc 8 tháng rồi, em giảm cân tập thể dục mà mãi k xuống dc lạng nào, bụng thì xồ, ngực thì chảy. Biết rằng phải yêu bản thân mình nhưng nhìn thế nào cũng chẳng yêu dc. Em buồn quá mn ơi

0 11

Viên cấp nước Aqua Rich

Nay đầu tư hẳn 2 lọ cấp nước, hết gần 1tr3. Haizzz...nước lọc rẻ thế mà ko chịu uống nha mại...[11][11][11]

0 5

Thỏi son ưa thích

Các mẹ chia sẻ thỏi son mình dùng ưa thích nhất đi ạ. Hihi e thích thỏi 3ce này vì màu nhẹ nhàng, nâng tone da, giá lại mềm mại nữa

1 16

Muốn làm mẹ đơn thân

Các mẹ ơi mình chia sẻ chuyện gia đình chút được k? Chuyện là e lấy Ck được gần 2 năm rồi mới sinh bé được 4 tháng, khi chưa có con thì bình thường lắm jo có con vào rồi thì cảm thấy chán nản gia đình Ck. Nhà Ck dở mặt nhanh lắm coi mình với gia đình mình k ra j cả đã vậy thằng Ck lười biếng cục xúc động tí là chửi vk. Cả nhà Ck lúc nào cũng chỉ tiền thôi họ jo chỉ muốn giữ cháu thôi k cần mình. Nhà lắm người mỗi người 1 kiểu cái j cũng đổ lên đầu mình. Ông bà nội suốt ngày đi ngồi Lê chẳng quan tâm j ts cháu khi cháu ốm thì cả họ xúm vào xâu xé mình. Thực sự nhiều chuyện xảy ra quá làm mình mệt mỏi và có quyết định muốn bỏ về ngoại. Nghĩ thương con sợ k có bố nhưng cứ sống ntn thì mình mệt mỏi lắm k chịu dk. (Bật mí vs các mẹ nha khi mình lấy Ck mình mình k hề có ty mà do gd mình ép lấy.) các mẹ giúp mình đi phải lsao cho đúng. Mình cảm ơn

2 8

Da trắng ntn

Dùng gì cho da trắng đều màu hả các mom, em bầu 32t rồi, k tự tin da de cho lắm. Nghĩ về Chồng bực mình.

0 6

hôi nách

mấy c ơi. e đang muốn tìm 1 sp trị hôi nách mà ko thâm với vàng áo Ai bít chỉ e với ạ. thật sự bị bệnh này tự ti Qua huhu

0 32

Dư Mỡ

Mọi người ơi, làm sao để giảm cân đây ạ... tướng e cứ bị k cân ấy ạ. Đặc biệt là phần hông và đùi 🤨🤨🤨

1 10