Cân nặng sau sinh

Chia sẻ cân nặng trc lúc bầu . Trc lúc sanh và sau khi sanh đi các mom. Em 57-75-59 . Sau sinh 1th ạ . Con em lúc sanh 4kg giờ 5kg5 ạ .

3 25

Xông hơ vùng kín sau sinh

Các m cho em hỏi xíu ak! Em sinh nay đc 1m8d rồi mà em chưa xông hơ vùng kín. Em tính không xông hơ như vậy có nên ko các m. Ko xông hơ liệu vùng kín có tự co lại không hay bắt buộc phải xông mới co lại ạ! Vì em vừa chăm con nhỏ, cơm nc nhà cửa, việc nhà lu bu quá xá, nghỉ tay là chỉ muốn nằm nghỉ chứ chẳng còn tâm trí xông hơ nữa. Các m cho e lời khuyên vs ạ! Em cảm ơn nhiều

0 146

Hoa sim

Nửa năm trở lại đây em bị ghẻ nước + dị ứng ttiet + muỗi đốt và để lại sẹo ntn các mom ạ. Làm thế nào để nhanh bay hoa chân ạ. Tấm cuối là chân em hồi hơn 1 năm trước chưa có tí sim nào ạ :((( Mong các mom giúp đỡ. Hè đến rồi em muốn mặc váy quá mà không dám ạ :((

1 8

Tham khảo ak

Mn ơi cho e hỏi bị dạn da dùng sp gì ak. E chưa sinh mà da bị dạn huhu

0 7

Cao chè vằng

Các mom có ai dùng cao chè vằng để giảm cân chưa ạ? Cho e ít kinh nghiệm với chứ sinh xong mập quá rồi.

0 12

Phun môi

Các mom ơi kíu em với. Em lần đầu tiên đi phun môi không có kinh nghiệm. E phun màu đỏ cam, mới bong được 2 ngày. Qua nay em thấy viền môi dưới bị lên mụn nước khá nhiều, trong lòng môi thấy có vài chấm mụn đầu hơi trắng nhìn giống mụn nóng. Bên spa họ bảo em bôi tragala vào là khô mà qua nay e bôi k thấy khô j. Em đang lo quá. Các mom có ai có kinh nghiệm giúp em với. Mà sao em thấy bong ra rồi mà môi nó không được mịn nữa các mom ah. Các mom nhìn màu có phải không đều không ah.

1 52

Hii

https://lilyapp.me/health/article/hat-muong-vi-thuoc-co-truyen-giup-mat-gan-sang-mat-5cb2db145242f41b79f59d66.html

0 1

Đăng để lưu😂😂

https://lilyapp.me/health/article/7-loai-mat-na-binh-dan-gia-khong-qua-260k-duoc-bac-si-da-lieu-khen-ngoi-vi-cong-dung-lam-dep-da-dang-ne-5cb2def75242f41b79fb7098.html

0 1

Con 4 thang

Bột ặn dạm nao tốt cho con vậy càc mom nhỉ

0 1

Mỡ trăn và triệt lông nách

Có m nào sau khi wax lông nách mà dùng mỡ trăn có hiệu quả k ạ? Ai dùng rồi cho e cái rì viu với em muốn triệt hoặc giảm bớt chứ hiện tại lông nách nhiều quá. Xin đừng bơ em!!!

1 54