Mụn

Có m nào biết thuốc hay nguyên liệu thiên nhiên nào trị mụn hay k ạ. Em 20 tuổi tự nhiên 2 tháng nay mụn trứng cá nổi lên liên tục [6].( Em k thích dùng kem ạ )

0 42

Bé khụt khịt

Bé nhà mình hơn 2m bị khụt khịt mũi từ lúc mới sinh, dạo gần đây còn bị ho nữa, trọng họng như có đờm hay ọe. Các mom có cách gì chữa k chỉ mình với. Mình có hút mũi cho con 4,5 hnay nhưng hút xong mai lại thế, mà hút nhiều sợ con rát mũi viêm mũi thì chết

0 2

Tinh bột nghệ

Các mom ơi.không biết tinh bột nghệ uống kiểu gì để giảm cân hiệu quả nhỉ.mình sắp sinh mà chưa biết uống kiểu gì cứ sợ lại tăng cân nhanh thôi[2]

0 8

Giảm cân

Cho e hỏi đã có mom nào dùng detox để giảm cân mà hiệu quả chưa ak

1 2

Cắt tóc

Cả nhà cho mình hỏi mùng 1 có kiêng làm tóc không? Đại khái như cắt,uốn, nhuộm vậy áh, nay tính đi cắt mà bà chị bả la nói k nên làm những cái đó trong ngày đầu tháng

0 11

tóc uống

mình tính đi uốn tóc nhỏ tới lớn trua uốn lần nao.mom nào có kinh ngiem chỉ mình với.uốn lạnh đẹp.hả là uốn nóng đẹp.ma làm nào khỏi dung keo.ma dung lo cuốn là loạn

0 11

e lo wa

co.mon nào.giong e k e uong thuoc ngua thai ma bj dau lung dau bung nhu toi ckk z e con 5 ngay nua co ckk roi ma dic trắng dau lung dau.bung nua e lo.wa nhu thu que co mot vach

0 2

Giảm cân sau sinh

Có mom nào giảm cân thành công bằng chè vằng với tinh bột nghệ k ạ? E sinh xong 1 tuần đầu giảm 12kg từ 70kg xuống 58kg, bgio đứng lại k xuống được nữa, mà rất là nhanh bị đói các mom ak, ăn thì cố gắng ăn nhiều rau uống 2l nc mỗi ngày,[6][6][6]

0 5

Cứu

Chưa đẻ đái gì mã đã 66kg, có 1m62. Nản quá. Có m nào giảm cân thành công không??? Giúp e với.

1 17

Đẻ rồi bụng vẫn to

Chẳng là e sinh cung. Dk gần 5m mà cái bụng càng ngày càng to. Cứ như chửa 5m i ạ. Có mom nào có cách gì k mách e với.

0 28