Phế cầu

Các mom có tiêm mũi phế cầu cho con k

0 27

Giảm cân

Chè vằng giảm cân ko mấy mom Mình định uống chè vằng để giảm cân

0 1

Skincare

Các mom chi sẻ routine skincare của mình đi ah. Có mom nào sd kcn nào ổn ổn cho da dầu, kiềm dầu ita bóng k lên mụn ẩn thì share em với. Tìm kcn cực quá à 😢😢😢😢 hị hị

0 13

Làm chân mày

Có m nào từng làm chân mày k ak. Cho e ít chia sẻ vs ak, sau khi làm có thấy cs có thay đổi gì tích cực k ak ( nghe nói làm chân mày đổi tướng sẽ tốt lên)

0 11

💢💢Giảm cân sau sinh💢💢

Lên bàn mổ 76kg -> sau 1 tháng còn 61 giảm 15kg hú vía sắp về số kí ban đầu [19] Em chẳng chườm hay nịch vì khó thở quá có cách nào giảm cân nữa k các mom

0 27

Quầng thâm

Chán lắm rồi, ngủ đủ, bôi kem mà lúc nào mắt cũng như gấu trúc, ko biết fai làm sao....

0 3

Mỹ Phẩm Laneige

Có bạn nào xài bộ này chưa cho em tí review ạ

0 1

Sở thích mua sắm - khảo sát

Phụ nữ ai chẳng thích mua sắm ha mấy m. Cơ mà người thích mua cái này người mua cái kia. Mình làm khảo sát vui xem khi cầm tiền trong tay dc mua thứ mình muốn thì mấy m thích mua gì nha. Liệt kê 3 món theo thứ tự ưu tiên thích mua ha,share lý do và hãng mua cho chị em biết chung càng vui. Mình trước nhé Mình thích mua nhất là sách và bút vẽ-mỹ phẩm dưỡng da-đồ lót. Ôi trang phục ít tậu vì lâu lâu tậu vài bộ tốt mang hoài chứ đồ lót là liên tục liên tục luôn á

0 2

Muối chườm bụng

Các mom đang xài loại chườm bụng nào vậy ạ, có hiệu quả không cho em xin revew để mua với ạ, nếu cách làm cũng được

0 30

mang thai có thể sử dụng mỹ phẩm ko?

các mom ơi, tư vấn mình với, mình mới cấn thai, ko bik đang trong thai kỳ có thể sử dụng son hay mỹ phẩm gì ko ạ?

0 5