Tự thưởng tự vui

Đi sa thấy trứng to đẹp mà ck lại k ở nhà để vui cùng nên tự thưởng mấy m ơi. Bay hết 1 chai nho nhỏ huhu. Mình k hay mua quần áo,m chỉ hay mua mỹ phẩm thôi. Có ai thích son hiệu này và dòng mỹ phẩm la roche k

1 1

Kem body

Mới chớm hè mà chân tay đen thui rồi. mom nào đã dùng kem body nào cải thiện đc làn da đen rồi gt cho e với 🥰 đừng bơ e nha!!!! pos ảnh klq cho đỡ trôi bài nà 🤱🤱

1 10

Mặt nạ

Các mom có ai dùng mặt nạ mắt và mặt ko cho e ít rì viu đi ạ ? Chăm con nhỏ ít có tg ngủ da mặt xấu kinh khủng đã thế mắt thâm quầng nữa 😊😊

1 3

Gặp heo con

35w rồi các m ạ. Mong gặp heo con quá rồi 😘😘😘

0 2

Dầu gội siêu mượt

M nào dùng bộ dầu gội nào cảm thấy siêu mượt giảm rụng chỉ em với. Em bế tắt quá 🤦🏻‍♀️🤦🏻‍♀️🤦🏻‍♀️

0 16

Mụn

Sinh xong mụn mọc nhìu quá mà k dùng thuốc được sợ ảnh hưởng con. Các mom chia sẻ kinh nghiệm trị mụn an toàn ik ạ. Có ai hóng cùng không?[1][1]

1 25

Lm đẹp

Mon nào dùng serum trắng da mặt không. Giới thiệu cho mjh vs ạ.

0 15

Điểm xấu trên khuôn mặt

Đem ra thì sợ các mom chê nhưng thôi kệ có s nói vậy,,,mặt mộc cam thường của e ý ạ,,,trán thì hơi cao,lông mày thì k có, mắt thì con to con nhỏ+mắt buồn,mũi thì mũi tẹt,miệng thì hô,môi thì dày,lỗ tai thì dảnh khuôn mặt thì góc cạnh tùm lum,,,bởi vậy nhìn mặt mình là mún ói rồi nói chi ngta[6]

0 3

Trị mụn

Mọi người ai biết cách trị mụn ẩn đầu đen trên cằm với mũi không? Chỉ e với...

0 7

Hoi

Cho minh hỏi còn hạng sử dung kg ah

0 10