Mụn

Từ ngày bầu tới giờ chỗ nào cũng có mụn 😂

0 4

Mờ thâm

E bị thâm do mụn ạ. Muốn đi ththẩm mỹ viện để trị cho nhanh. Các c cho e xin ita rì viu với ạ. Cho e xin luôn cả giá thành các c nhé

0 7

Xông

Các mom xông lá trầu ko có hết mùi hôi vùng kín ko ạ, e đang xông mà thấy cũng chưa hiệu quả j hết

1 1

Triệt lông vĩnh viễn

Cho em hỏi với. Các mom đã ai từng đi triệt lông chưa ạk? Sau khi triệt thì bao lâu lông mọc trở lại không? Và giá là bao nhiêu

0 50

Thương chồng

Hanh phúc lắm mom ạ. Hum nay chông về nc dẫn đi ăn. Chồng kêu e thèm gi ăn đại đi cứ ăn đì ko sợ mập nhé. Ăn vì con mà cứ thèm.gi nói a gưi tiền về cho ăn. Thế e mới hỏi chồng e : vậy nếu e mâp e ko giảm cân đc a co bỏ e kiêm ng phụ nữ khác đẹp hon e body ngon hơn e mà bỏ e ko ? Chồng e tl : a sẽ ko.bỏ e vì e sanh con cho anh mà co mập tý cũng đâu sao đau. Cứ ăn đi con mạnh khỏe là đc. Hp lắm khi nghe chồng nói câu đấy các mom ạ...hịc.

4 5

🐷🐷🐷

Ngày xưa béo bị đnbt. Pải giảm cân. Nhìn j cũng thèm. Cũng muốn ăn. Muốn ăn cả thế giới nhưng vì tìm heo nên quyết tâm giảm cân H săn đc heo rồi thì nghén sập mặt. Chỉ cần nhìn hình đồ ăn cũng muốn ói rồi. Bụng thì cồn cào mà miệng k muốn ăn mấy mom ak. Mệt quá. Bao h mới hết cảnh nghén đây. Cứ ngủ thì k sao. Mở mắt là chỉ muốn ói - ói - và ói.[6][6][6]

2 63

Chọn nghề để học

Ko biết ở đây có mom nào mà thích nghề mà lại thành công với nghề của mình chưa ạ,em chỉ mới 20t thôi nhưng vì e cũng mún tìm cho mình một cái nghề,e thì thích nghề tóc,make up làm nail,mà mấy chị với mẹ cứ khuyên em đi học spa,nhưng vì e nghĩ nghề spa tuy đnag hot thật,nhưng nếu mà học xong r ko có tiền để mở thì cũng chỉ coa đi làm cho họ thôi,các mom cho e lời khuyên với,với lại hiện giờ e đnag đc ở gần ng yêu em,nếu mà e học spa thì e phải về quê học(vì nhà có ng làm spa nên học cũng ko tốn gì),nhưng nếu chọn đi thì e mất ng yêu

0 2

Nước hoa vùng kín

Nc hoa vùng kín có thơm k mng??

0 1

Tóc tai

Ce cho e hỏi e đã sinh bé được 3 tháng 18 ngày rồi. E đang muốn cắt tóc liệu có được không nhỉ?? ?

0 3

Sam 5m13d có 7kg ạ .

Đi tiệc xí xọn xíu nè. Nhìn vay chứ ít tóc lắm ạ.

1 1