[2][2][2][2]

Mặt mộc

0 12

Làm đẹp sau sinh

Mọi ng ơi , da e ngâm e muốn trắng lắm lắm , nhưng đang cho bé bú thì sdung loại nào v ạ , loại an toàn mà hiệu quả đó ạ

0 11

Detox blanc

Nhà m có m nào đã dùng cái sp thải độc da detox blanc này chưa ạ. Cho e xin ít rv. Dùng có bị bắt nắng k ạ

0 8

Em 91 h đã 29t rồi, lấy ck mới 6 tháng chưa có j trong tay

0 17

Giảm kg

Có mẹ nào sinh xong mà béo ú k? Mình sinh bé được 4 tháng rồi mà vẫn béo quá chẳng thấy giảm đi kg nào. Ai nhìn thấy cũng chê béo có mẹ nào giảm cân thành công trong lúc nuôi con mà k ảnh hưởng gì tới con chưa chia sẻ tư vấn mình với. Mình định dùng thuốc giảm cân dk k? Cần lắm những lời khuyên.

0 19

🐶🐶🐶

Thấy anh mới hớt tóc đẹp troai hông mấy emmmm :))))))

3 2

Tẩy lông

Cac mom cho mình hỏi mình muốn dùng kem tẩy lông chân. Mà mình sợ sau tẩy nó lai len nhiều hơn. Mom nào đã dùng rồi cho mình xin ý kiến với a. Nếu dùng thì dùng loại nào tốt ạ

0 23

nịt bụng

dùng đai nịt bụng nào hiệu quả ạ mấy m cho e ít rì viu đi ạ. sinh xong bụng như bầu 4 tháng ý

1 17

Bụng bự

Em sanh xong nhìn bụng vẫn to ra chán rõ. Có m nào có cách làm bụng gọn lại k chỉ em với ạ

0 43

Giảm mỡ sau sinh mổ

Các mom sinh mổ bao lâu thì chườm muối, đeo đai nóng và nit bụng được ak? Ngoài ra mom nào có bi quyết giảm mỡ share mình với. Hic sinh mổ 1.5 tháng rồi mà chưa dám làm gì nên mỡ ơi là mỡ.

0 5