Làm sao để chân nhỏ

Các chị ơi ,từ bé đến giờ em mặc cảm vì đôi chân của mh quá, chân to như cột đình ý .Có chị nào đã giảm đc bắp chân và đùi cho em xin kinh nghiệm với ạ. Em cảm ơn nhiều

0 1

Nịt bụng sau sinh

Tình hình là e sinh gần 3w oy bụng vẫn to quá. Các mẹ cho e xin cách làm bụng nhỏ hiệu quả đi Ạ. Ng thì thấp mà bụng to nhìn ớn quá 😭😭😭😭

1 11

Ngực lép toàn tập 😭😭

Các mom xđ của e ơi 🥰🥰 Có ai như e k ạ, dù đã 22t r mà ngực vẫn chưa phát triển hết lun ý ạ, e buồn j đâu lun á, cứ tới tháng thì lại đau nhức mà chẳng phát triển nổi mặc dù là e dậy thì từ hồi 13t cơ 🤧🤧 Có chị nào đã từng như e mà có cách giải quyết hay chỉ cho e vs, hiu hiu 😭😭

0 23

Chọn màu son hợp với da bị mụn

Chào các mom, da mình bị mụn, mình muốn chọn màu son môi hợp với da, da mình kiểu bị vết thâm nhiều, da lại ko đều màu nữa! Các mom tư vấn giúp mình! Mình đang dùng màu hồng cánh sen nhưng mình thấy ko hợp tí nào,,,,

0 20

Mong con

Trễ kinh mấy ngày bụng chướng.mà chưa thử qe.sợ hụt nữa.bị nhiều lần ròi..Huhu

0 2

Tàn nhang

Có mom nào đi bắn tàn nhang mà hết không. Cho mình xin địa chi luôn ạ. Đang định làm mà k biết nơi nào uy tính

0 2

Bụng bự

Mình sinh mỗ được 6 ngày rồi, bụng thì bự như đang chữa 5 tháng, kb có hết k.chứ nó vạy hòi chắc chớt 😂, có mom nào có bí quyết dì giúp bụng nhỏ lại k

2 11

Bụng gọn sau 2 ngày

Có mom nào thích không??

1 8

bọng mắt to

có m nào có mẹo gì giúp bọng mắt dưới của trẻ sơ sinh bé lại k chỉ mk với con mk bọng mắt to nhìn xấu quá. mk muốn bé lại cho con mà k có cách gì. ai có chỉ mk nha. đừng bơ mk

0 11

Lm đẹp cho mẹ sau sjnh

Các m dùng mỹ phẩm chống nắng??? Kem dưỡng da nào cho mẹ sau sjnh an toàn z ạ.. rì viu cho mjh ít kjnh ngiệm vs

1 4