Bầu trị mụn

Các mom ơi cho em hỏi .Bầu mình xài kem trị mụn đc ko ha mom .Mình xài trị .Mụn biona max ở trong siêu thị 13k thôi ạ .Nhưng công dụng lắm nhất là các mụn bọc sưng đỏ .Nhưng e ko biết bầu có xài đc ko .[6][6][6] mỹ phẩm en vừa mua rất nhiều mà bây jo phải cho 1 bên hết[6][6][6]

0 3

Eo thon dáng đẹp

Có m nào dùng nịt bụng dạng ntn chưa ạ? Tư vấn cho em vs ạ! Mình chỉ cần nịt là bụng nhỏ hả các m? E chưa có baby nhưng do cv ngồi nhiều nên bụng tích mỡ lại quá 😭😭😭😭😭!

0 8

Mẹ yêu

Đúng là chẳng ai yêu thương mình bằng mẹ cả.. Lúc đi sinh mẹ đẻ khóc mẹ ck cười nói vui vẻ.. Lúc con khóc mẹ ck bảo nó chỉ theo mẹ nó thôi mẹ nó ko ru được thì Ai mà ru được mẹ đẻ nonói con ngủ đi để mẹ ru cho.. Làm mẹ rồi mới biết yêu thương mẹ mình nhiều hơn

4 16

Rượu gừng..!

E chào các mẹ 🤗 Hiện tại e đang bầu đc 6th, nhưng vì e tăng cân nhiều quá và đang muốn làm 1 hũ rượu gừng để giảm mỡ bụng sau khi sinh. Nhưng vẫn chưa biết có thực sự hiệu quả k? Các mẹ ai có kinh nghiệm chỉ giúp e với ạ. E cam ơn.

0 25

Giảm cân

Cố gắng để giảm cân các mẹ ạ.chỉ mong giảm 2_3kg mà thấy khó quá.nhìn gì cũng thèm ăn.😄😄

0 2

Phun xăm chân mày

Có mom nào đã phun xăm chân mày biết Làm kiểu nào tự nhiên mà đẹp nhất chỉ mình vs ạ (có hình gửi mình xem với nhé)

1 20

Trị thâm

M nào có serum trị thâm sau mụn nào k. Cho e ý kiến với ạ

0 15

Bầu bí. Nsm nữ dùng ok nhé😍😍😍. Có thẻ bhsp

Tết đến nhà nhà làm đẹp, người người làm đẹp để mong đc rạng ngời. Bạn còn chần chừ gì nữa. 🍎🍅🍅🍎🍅Đã đến lúc tiễn biệt làn da khô, da mụn, da nám, tàn nhan... Để có 1 làn da đẹp đón tết rồi ạ. 🍅🍅🍅 Bộ đôi thần thánh nhà e bất chấp mọi vấn đề về da nhé...

0 7

Trời ơi tin được không .. ☺️☺️☺️[7][7][7]

Có khi nào que hỏng không mấy mom. Em vẫn chưa tin vào mắt mình nữa ... Tại em không thấy máu báo có em bé ..

4 44

Xấu

Em sầu quá. Tự dưng về quê xong bị lên mụn giờ vừa rỗ vừa thâm vừa đen chán lắm ạ. Em muốn đi spa trị cho nnhanh.mà họ tư vấn vẽ ra nhiều liệu trình quá .phải trị rỗ vi tảo rồi lăn kim nữa phải 3 tháng. Mà giờ e đag ở Bình dương cbi kiếm việc làm, lm 3 tháng thì đi làm ngta nhìn với k thể bỏ khẩu trang ra xuống nhà ăn ăn được. Còn mất ít nhất trên 6tr trở lên nữa. Năm nào cũng nói đi làm dành tiền mà năm nào cũng phải đổ vào một cái gì đó đến nỗi cuối năm k có tiền. Năm nào tết về cũng bị chửi đi làm k có tiền hết.

0 52