Giúp em với

mn cho em hỏi máu báo thai xuất hiện khoảng bn ngày ạ

0 0

Con

Mon nào trong này thử que 1vạch, mà đi khám thì lại có k ạ ...[14]

0 5

Đau đầu

Cứ bị stress là e đau đầu kinh khủng. Mom nào có cách trị đau đầu nhanh mà k phải uống thuốc k ạ [6][6][6]

0 0

Lấy chồng sớm, nên hay không?

Chả là em năm nay mới 20t các bác ạ. Nhưng ny em thì 28t rồi và anh ý muốn sang năm cưới luôn dù em k dính bầu. Em hỏi sao phải cưới vội thế thì anh ý bảo sợ mất em 😂 Em thì vẫn vô tư chưa suy nghĩ gì nhiều nên cũng không biết nên thế nào. Các bác các mẹ cho em xin ý kiến với ạ!

0 19

Triệu chứng mang thai

Các mẹ cho e hỏi cách phân biệt triệu chứng buồn ngủ có thai và buồn ngủ do thiếu ngủ với ạ? Hoang mang quá ạ!?

1 11

Đan nang buồng trưnǵ

Cơ chị nào bị giống e ko ạ,chỉ e với,e mong con lăḿ a

0 0

Chia sẻ với các mẹ về việc săn cún !!!

Mình đã kiên trì chuẩn bị trước mấy tháng để cho tập 2 suôn sẻ và tháng đầu tiên thả mình đã thành công đón cún về nên giờ chia sẻ với các mẹ tí. Bé đầu mình ko uống sắt trước và sổ giun chỉ kịp chích mũi 3in1 nên bé sau mình quyết phải làm đầy đủ các bước đó vì bầu bé đầu mình bị giun mà ko sổ được và cứ bị nỗi lo đó ám ảnh sợ ảnh hưởng tới bé. + mình uống kết hợp obimin và enat 400 liên tục 3 tháng. + tháng 3 mình tải lily về canh ngày kinh liên tục 3 tháng để có khoảng rụng trứng tương đối nhất. + sổ giun định kì( cực quan trọng vì lỡ giun là ăn bao nhiêu tụi nó ăn hết , con ăn được bn đâu) may mà bé đầu đẻ vẫn được 3,7kg + gần tới khoảng rụng trứng của tháng 6 vừa rồi của mình là 6 ngày nhưng mình mua 3 que rụng trứng thôi và thử liên tiếp của 3 ngày đầu khoảng rụng trứng thì tới ngày thứ 3 lên đậm đà luôn. Mấy tháng kia chưa chuẩn nên thử que rụng trứng ko bao giờ thấy vạch hai chớ nói chi vạch mờ. +nhớ thử que rt liên tiếp vào một khoảng thời gian nhất định và nghe nói sau 7h sáng và trước 3h chiều là ok nhất nên mình thử 3 ngày đều vào 10h trưa. Trưa thứ 3 lên đậm là khoảng 12-24h sau sẽ rụng. Mình chiến luôn lúc 11h tối. + ăn dứa nửa trái / ngày vài tuần trước khi chiến đâu. Tuần ăn 1,2 lần. Tuần chiến đấu ăn 3 lần. + sau khi vc chiến xong mình nằm kê gối nằm im ko động đậy gác chân lên người chồng. 30p sau di chuyển tí để mặc quần áo nhưng cũng ko nhấc người dậy [19] rồi ngủ tới sáng. Và giờ sau 17 ngày sau hôm đó mình đã có cún con về. Đây chỉ là chút chia sẻ chuyện của mình chứ ko có chỉ dạy gì , các mẹ đọc rồi góp ý thêm các ý kiến hau cho các mẹ khác nha. Cảm ơn các mẹ đã chúc mừng mình. Săn được a cún này mình mừng lắm!!!!

2 34

Co con hi vong ko?

Mình làm iui hơn 4/5den nay được 10ngay rùi .Hoi sáng thu que chi co mot vạch buồn wa các mẹ ơi.tu sag giờ chag muốn làm j luôn.cac mẹ có kinh nghiệm j ko giúp mình với.[6][6][6][6][6][6][6][6][6]

0 8

Thắc mắc

Mẹ nào có bầu rồi cho e hỏi vs ạ...e ra chút máu hơi hồng ở quần lót e tưởng có bầu nên mua que về thử nhưng cũng 1 vạch là sao vậy ạ..e chậm kinh chắc cũng hơn 10 ngày rồi cpi đến ngày rụng trứng tiếp theo rồi ạ mà chưa có kinh luôn

0 8

Mn ơi cho em hỏi.

Em đã quan hệ ko an toàn với bạn trai vào ngày thứ tư của ngày rụng trứng. Có cách nào ăn uống để tránh có thai ko?

0 5