Buon

Thay ai cung đang hinh có con iu về ma mh buon quá ak.mh tre kinh 3 ngay roi mà k thay dau hieu j mang thai hay den ckk het .hom trc mh thử lúc qhe sau 7ngay thi 1 vach nen hnay k dám thử nua so that vong .đau thắc lưng k bt la sap den ckk hay j dó .chan qua cac ch oi .k tam su dc vs ai het

0 5

Help 😥😥

Em có kinh 6 ngày rồi, hôm nay không thấy ra nữa em nghĩ em hết rồi mới qh. Lúc qh xong có ra máu mà anh ấy cho ra ngoài thì có sao không vậy ạ. Em thấy hơi lo!! [28]

0 3

Ngủ quên

Kì rụng trứng của mình kéo dài 7 ngày mà ngày t6 mình và người yêu có Qh với nhau. Trước nay mình hay canh ngày an toàn để a ko dùng bcs. Hôm đó đang trong những ngày ko an toàn nên a nói khi nào gần ra sẽ đeo bao vào. Do mệt quá nên 2 đứa chưa đến chợ đã.... Ngủ luôn. Mình ko biết a có xuất ra ko nữa, hỏi thì a nói chưa. Mà chưa ra sao ngủ được cm nhỉ. Đang đợi qua 10 ngày xem có gì khác thường ko. Haizzz

0 17

Các mom đừng bơ e nhé.

Chả là e và ny đã ở với nhau được 1 năm. Lần đầu của e trao cả cho anh và k sử dụng biện pháp gì. Nhưng húng e chưa định cưới. Mà phải sang năm. Em lại k muốn có bầu trước, nên chúng e sử dụng bcs thường xuyên. Duy nhất lần đầu và lần t2 là k sử dụng. Nhưng đêm qua chúng e có qh, a muốn k dùng bcs và e nhìn a cũng thương nên muốn chiều a. Nhưng ôi. E thì ướt nhèm mà a k thể cho vào được. Chỉ 1 đoạn ngắn thôi. Cuối cùng bọn e đành phải sử dụng bcs thì mới vào hết đc. Có mẹ nào có cách gì k? Em k bị viêm hay khô âm đạo nhé.

1 14

IUI

Các mẹ nào đã IUI r ạ? E IUI đc 9 ngày r ạ. Hôm kia thử que thì lên đc thêm 1 vạch nhưng rất mờ. Hôm qua thử lại thì k có. Từ 4 hôm nay r e bị đau bụng dưới bên trái. Đau âm ỉ. Có lúc nhói nhói. Từ hôm qua thì đau cả 2 bên và nguyên vùng bụng dưới. Mỏi vùng xương chậu. Và ngực cũng tức tức đau đau khi xoa bóp. Giờ e phải làm sao các mẹ???

1 2

Mong con quá😭😭

Các mon ơi, e quan hệ vào buổi trưa và đến tầm chiều e mua que đo rụng trứng thì thấy lên 2v là rụng trứng thì liệu có hy vọng k ạ các mon đừng bơ em.

1 31

cho em hỏi [1][1][1]

các dấu hiệu của có thai là gì ạ????? [1][1][1][1]

0 2

Mệt mỏi

E chậm kinh 38 ngày rồi, thử que thì lên có 1v. Đợt chậm 24 ngày đi sa thì bsi bảo k có thai, cũng k bị nang hay u gì cả mà đến hnay là 38 ngày rồi vẫn k thấy có kinh trở lại.gần 1 tháng nay e luôn có dấu hiệu buồn nôn, càng ngày mức độ càng nhiều, mẹ nào có kinh nghiệm tư vẫn giúp e vs chứ e hoang cmn mang rồi[6]

0 11

Em bé

M.n cho e hỏi với ak. E đã trễ 7 ngày, còn 13 ngày nữa là tới chu kì tiếp theo, với ngực e có to hơn bt và đụng vào thì đau ak.. Cách đây hơn 1 tháng e và ng yêu có qh, nhưng ko dùng biện pháp tránh thai gì cả, bt vẫn v vì nye toàn xuất ngoài,... Nhung nhu v co khi nao e có e bé ko ak.. E thấy bụng e to hơn bt, có khi nào do e tưởng tượng nên thấy v ko ak

1 6

Mong con

Mong các mom giúp e với ạ Vc e cưới nhau đk 2 năm rồi mà ko có e bé Tháng này e trễ 7 ngày rồi thử we mà có một vạch à buồn wa cac mom ạ. Có phải e lại tạch rồi ko các mom e thử 2 lần rồi mà kết wa vẫn có 1v e buồn wa Mấy ngày nay đau lưng ,đau ngực với ra nhiều huyết trắng màu sữa có phải chị nguyệt sắp về rồi ko các mom. Mn trả lời e đừng bơ e ạ.

0 9