Vòng kinh dài

Cho mình hỏi vòng kinh 38 ngày thì có sao không 😂

0 0

Có thai hay không

Cho em hỏi là gần đây e có triệu chứng hơi đau râm râm bụng dưới...khó thỏ và hay đi tiểu hơn thì liệu e đã có bầu chưa ạ???

0 1

Hoang mang

Em bị trể kinh hôm nay nữa là 5 ngày, hôm qua em có mua que về thữ thì 1 vạch, nhưng em có một số biểu hiện như ăn nhiều, có khi muốn nôn nhưng ít lắm với em hay mệt. Vay em có tin vui hay chưa các chị. Giờ mà đi siêu âm thì có được chưa ạ.

0 0

Buồn

Có mom nào bị trễ mất mấy ngày mà thử que vẫn 1 vạch k ạ.. bất đầu hết ckk tháng trc là vck thả đến bay giờ , giờ thì thử que lại 1 vạch huuuu Như trong này có mon nào trường hợp thử que 1 vạch nhưng đi khám lại có k ạ , e tính qua rầm này đi khám lun cho chắc khỏi que nữa mệt quá hjxxx

0 0

Mong con

Bao giờ em mới được làm mẹ . em vs ck em tháng nào cũng mong con đến với vk ck em . em nản luôn ạ em mệt lắm rồi😭😭😭😭

4 24

Mong con

Có mẹ nào bị ứ dịch vòi trứng 2 bên mà vẫn có con được không ạ. Mong con mà đi khám bị vậy buồn quá. Mẹ nào chữa khỏi và có em bé rùi cho mình tia hy vọng với nhé !

0 30

Mong connnn

E bị trượt 3 tháng nay rồi các mẹ ạ ☹️☹️☹️ Tháng này vợ chồng em tiếp tục chiến . Cũng qh đc chục hôm rồi . Thỉnh thoảng e thấy đau bụng dưới , hơi hơi đau ngực , và đâu ti thâm . Liệu em có em bé không ạ . Và bao giờ thì dùng que thử đc . Các mẹ đừng bơ em 🙈🙈🙈 lần đầu lên em không biết nên các mẹ chỉ em với ☹️☹️☹️

1 10

Trai hay gái

Coa mon nao biet cach phan biet chửa con gái hay trai k?m dag bầu tuan thu 12 k muốn đi s.am,vì mới đi khám thai tuần thú 10 roi.hi.mong gái quá ma k biet coa đk k???

0 2

Đừng bơ e nha

Cho e hỏi có mẹ nào có thai mà thử que k lên k ạ

1 23

Làm đẹp da sau sinh

Có mẹ nào có kinh nghiệm làm đẹp da trắng mịn sau sinh k ạ

1 14