Ngoài ý muốn

Hix em dại thì e chiệu nhưng h e k dám cho gđ biết k muốn ba mẹ e buồn thời gian đầu chưa lớn e còn dấu để đi lm đc sau này đẻ chỉ sợ k có ng chăm hix h e chả mún về nhà lun em k muốn bỏ con mà thằng đấy nó tồi lắm h e chả bk lm sao yêu mà tin mà thế là nghe e mang thai nó trốn đi sg 31tuổi rồi đấy mà đâu bk cái trách nhiệm là j haizzzzz h chả bk lm gì nói vs ai mún có con mà h lại k có ck ba mẹ buồn e nhiều rồi e k mún như j nữa[6][6][6][6][6][6][48][48][48][48][48]

1 0

Đau bụng

Em có qh vào hôm m4.. 2 hôm nay cứ đau vùng bụng dưới nhói nhói, có khi lâm râm.. ng hơi ê lưng quá...muốn mua que thử nhưng r chẳng dám thử que.. vì sợ lại giống những tháng trước.. lại sợ thất vọng lắm... ai có giống em như bio ko??? Ming con yêu về quá.. 😭😭😭

2 0

Hix

E chậm kinh cả nửa thág r. Mà thử que vẫn k thấy j. E lo qa.

0 4

Mong có e bé quá

Em chậm kinh 7 ngày r, giờ thử que đã lên chưa vậy các chị. Hôm chậm kinh 5 ngày thử thì chưa lên. Giờ thử mà chưa lên thì lại nản í. Huhu

1 3

Thuốc đông y

Các chị có ai dùng thuốc nước Dưỡng Huyết Tố để điều kinh chưa ạ !

1 0

Tâm sự đêm khuya các chị ơi. Bầu bí cứ suy nghĩ lắm em ko ngủ nổi có hôm thức đến sáng luôn...

E lấy ck đc hơn 8 tháng rồi. Hiện tại e đag có bầu 6 tháng. Nhưng từ lúc có bầu cái đến giờ e thấy ck e thay đổi hẳn tính tình càg ngày càg khó chịu với em vk ck chỉ vui vẻ đc 2 đến 3 ngày thôi xong đâu lại vào đấy lại thái độ vs vk nhìn nhau như kẻ thù ấy. Mới đây e mới phát hiện ra thì ra là nó vẫn đag thầm thương trộm nhớ và ll qua lại vs con nyc bảo sao nó đối xử vs mình cứ như vậy. Mình chỉ làm gì 1 chút ko đúng ý nó thôi là nó chửi mình ngay xung mày tao ngay coi mình ko là gì luôn. Còn mình thì yêu ck là ng đầu tiên và lấy giờ đag cảm thấy mình như vậy là dại là ngu phải ko các chị. Cuộc hôn nhân của e càg ngày càg tồi tệ e phải chuẩn bị sẵn tâm lý là sinh con xong đg ai lấy đi thôi. Bỏ qua hết lần này đến lần khác mà nó lại cứ tiếp tục lăng nhăng hết con này đến con kia. Bản chất ko thể thay đổi đc. Bây giờ e luôn sống trong mệt mỏi và buồn chán cứ nghĩ đến cảnh mới đây ck mình đi ăn đi chơi, ngủ với con nyc trong huế lại cứbtuwj dằn vặt bản thân mình mới khổ.mà cay nữa là con đấy nó là dân thanh hoá vào huế làm gái làm cskh trong quán bar nữa chứ. Mình tử tế hiền lành ngoan ngoãn ck lại ko thích đâu. Các chị cho e lời khuyên để e bớt Stress đi ạ😰😰😰😰😰

0 6

mong con

vk ck e cứoi đc 1 năm r mà vẫn chưa thây tin vui zì..e thường trễ kinh..😔 hôm bữa e ii khám BS nói e bị u nang buồng trứng..kiu e ún thuốc Trinh Nữ Hoàng Cung 3thasng r lại tái khám..e ún đc 2 tháng r..e thấy mình đều kinh lại..e vui lắm mn ạ.. E mong mình sớm có tin vui..☺️☺️

0 0

viêm nhiễm phụ khoa

có mẹ nào đã từng bị viêm nhiễm phụ khoa chưa cho e xin tí kinh nghiệm và làm sao để hết nếu k đi khám bs ạ

0 8

Lo lắng

Mấy chị ơi, em lo quá, em với bạn trai vô tình vượt rào. Anh ấy xuất tinh bên ngoài vùng kín của em, nhưng em vẫn lo sợ lắm, em sợ em sẽ mang thai... Có các gì tránh thai hiệu quả không ạ? Thuốc tránh thai cấp tốc có thật sự ngăn có thai không ạ? Em hoang mang quá [48]

0 14

Lo lắng

Chả là e đang đi canh trứng. Lên khám bs hẹn mấy lần. Lần gần đây nhất bs kết luận là trứng e ko phát triển. Hẹn tháng sau. Nghe mà buồn quá mn ạ. Như thế bao giờ mới có con. E đang mong lắm [6][6][6][6]

0 2