Liệu có thai chưA

e chậm kinh đã 4 ngày và chưa có nhiều dấu hiệu nhưng thử que buổi chiều đã lên như này ko biết có đúng con yêu đã về với 2vc e thật ko nhỉ?

1 43

Chỉ e với

Cho e hỏi là khi có thai ai cũng phải có máu báo thai hay là tuỳ người có người không có ạ ???

1 2

Rụng trứng

Mọi người cho e hỏi. E đặt lịch kinh nguyệt của Lyly thì ngày 20 là ngày trứng rụng, nhưng vào trưa ngày 18 thì người đột nhiên nóng bừng, và sau khi qhtd thì thấy dịch nhầy như lòng trắng trứng. Vậy có phải trứng đã rụng sớm so với ngày dự kiến k ạ, và e qhtd như vậy có khả năng có thai k. (Qh k dùng biện pháp ạ) Chị em nào có kinh nghiệm chia sẻ cho e với. Xin cảm ơn ý kiến của mọi người

0 1

Lo lắng

Mọi ngườii cho em hỏi em mới bị kinh hôm mùng 9 dương đến nay mới dc chục ngày mà em lại bị ra máu y như máu kinh từ trước đến giờ em trưa bị như thế bao giờ ạ...?

0 2

Mụn nhọt

E vừa mới hết kì kinh nguyệt xong. Mà thấy ở nách có nổi lên cái mụn ẩn. Nhỏ thôi nhưng mà thấy sưng, lúc cử động cánh tay thì thấy hơi đau và khó chịu. Các mẹ cho e hỏi là như thế liệu có sao ko ạ? À e ko biết có phải u bã đậu ko nhưng mà bên nách đấy hồi trc e có phải đi chích u r 😂

0 5

😔 bị buồn

Buồn nhất là chậm bà cô hàng tuần liền nhưng thử que chỉ là 1 vạch và thế là lại hứa hẹn bà cô sẽ đến!

0 12

Hic

Có bầu 2 tháng rùi k thèm gì chỉ thèm ngủ với thèm chồng. Hic. Vật quá mà k biết làm sao.

0 0

Chuyện xxx

Vừa hết kinh quan hệ liền ngay sau đó 1 ngày thì có dính bầu k ạh, mình quan hệ tự do k sử dụng biện pháp tránh nào. Hay chỉ khi quan hệ vào ngày rụng trứng mới có bầu ạh????

0 2

E hỏi

Có khi nào đến tháng mà vẫn có bầu k ạ.có ai từng thấy trường hợp này chưa ạ.

0 0

[6][6][6]

Mình bị trễ kinh 1 tuần rồi tự nhiên bị mà ko có dấu hiệu đau bụng hay tức ngực gì như binh thường. Ra kinh rất ít chỉ đỏ đỏ 2 ngày là hết. Như vậy có bị sao ko m.n ạ. Ai có bị như vậy rồi nói e biết với

0 8