Ra máu báo thai có kèm đau thắt bụng dưới ko ạ

Trễ kinh 13 ngày người mỏi mệt tăng kg ngực to ra mà xung quanh núm vú xuất hiện các hột trắng dạng mọng nước hay buôn ói mà hôm qua thấy xuất hiện 1 vài giọt máu ngày hôm nay không thấy ra nữa không biết có thai không các chi bụng thì đau âm ỉ

0 5

Hoang mang

Các chị ơi! Phần mềm này canh ngày rụng trứng chính xác ko ạ[1][1][1]

0 0

Khám thai

Các mẹ ơi e lần đầu. Chắc được 1 tháng rồi. E có lên đi khám thai không. Mọi người kêu e đi. E đọc trên báo thi là 18-24 thì mới đi siêu âm. Không sớm qúa ảnh hưởng tới bé. E k biết thế nào các mẹ đừng bơ e

0 6

Các mẹ ơi chia sẻ cho e với!!

Cả nhà ơi e thử que 4 ngày đều lên hai vạch 1 đậm và 1 mờ. E đang ở viện xét nghiệm máu hẹn 10h lấy. Còn siêu âm đầu giò thì bác sĩ bảo chưa nhìn thấy j? Bác sĩ lại bảo chờ kết quả máu. E đang chờ e lo quá mọi người à. Liệu có phải sớm quá siêu âm đầu giò cũng ko thấy ko? E căng thẳng quá ? Các mẹ ơi chia sẻ cho e với..!

0 1

Kinh nghiệm chăm sóc bầu thụ tinh

Có mẹ nào có kn chăm sóc bà bầu thụ tinh k ạ. Chị dâu em vừa mới báo tin. Bây giờ chăm sóc ntn cho hợp lý ạ. Tks cả nhà lily

0 0

Máu kinh

Nuốt máu kinh có bị gì không mấy chị ơi.

1 40

Khó có bầu hay bình thường?

E và ny qhê với nhau khoảng 2 năm rồi, mà lúc đầu dùng bao, sau có ny bảo dùng thuốc hàng ngày nhưng sau e thấy uống đúng giờ phức tạp, với sợ uống nhiều bị ảnh hưởng, nên sau e dừng uống. Rồi bọn e qhê mà xuất ngoài. Kể cả khi uống thuôcd hăng ngày cũng xuất ngoài vì sợ nhưng có 3 lần là e có uống thuốc cấp tốc vì lân đầu nhấp 1 lân là rút ra và đi uống thuốc, vì lúc đo sợ, 1 lân nữa là rách bao, còn 1 lần rút ra k kịp còn sót. Mà nge 1 số người nói: xuất ngoài cũng có thể có thai vì cái tinh trùng ở nơi dịch trắng kia, nhưng 1 năm nay mà e k có gì cả. Có thai thì e cũng sợ, mà cũng lo là mình k thể có. K biết chị nào có kinh ngiệm chỉ e với.

0 5

Mong con

7 ngày nữa mới tới chu kì kinh!lily có tính cho mìbh ên quan hệ từ mùng 4-9 thì vợ chồng mình quan hệ từ mùng luôn!3 hom nay thử 1 vạch!hic Vậy còn hi vọng k ạ?hom qua quan hệ xong ra 1 chút máu nâu nâu,đi giải mới thấy nhỏ 1-2 giọt chảy ra đùi rồi hết luôn!thử vẫn 1 vạch! Vậy mình còn hi vọng k à?

0 54

Cún con

Chậm bao lâu thì thử que mới chính xác vậy các mom!!? [2][2]

0 2

Mong có cún

Vk Ck e cưới đk 7 tháng rồi đợt cưới đk 4 tháng thì có bầu nhưng do thai yếu chưa vào đk tử cung thì đã tự sảy rồi và đến nay sau sảy 3 tháng e vẫn chưa có thai lại giờ e lo quá Ck e với mọi người giờ cũng sốt ruột rồi😧😧😧haiz....haizz có mom nào giống e k

1 4