Có ai bị viêm và chữa khỏi dứt điểm không ạ

tình hình là en bị viêm nặng, có uống thuốc tây hơi đỡ đỡ, sau đó qua dùng thuốc đặt hồng âm tiêu viêm nhưng mà cũng k thấy tiến triển, dạo này chậm kinh 1 tuần rồi có ai ở đây dùng hồng âm tiêu viêm mà khỏi k ạ em cảm ơn ạ [21]

1 47

Cần giúp đỡ

2 tuần trước mk có qhtd mà k dùng bcs. Đến nay mk đã có kinh nhưng trong người lúc nào cũng thấy khó chịu vs buồn nôn. Nv có khả năng có thai k ạ :((

0 1

Cứu cứu...

Mọi người ơi cho e hỏi nhờ chút,t6 e bị kinh vào ngày 15 bị gần tuần mới hết.t7 này e lại bị vào m9/7 mà bị có 2,3 ngày là hết oy :(((. Tính ra lệch 5,6 ngày thì t8 e sẽ bị kinh rơi vào ngày 3/8 mà hđấy e lại đi biển,mọi người ai biết chỉ cho tráng bị vào ngày đấy với 😭.à mà e đang uống tránh thai hàng ngày ạ

0 0

Haizzz

Vc mình có xa nhau 1 thời gian gần 2 năm.sau đấy mình có uống viên nội tiết tố mầm đậu nành.khoảng 2 tháng,khi 2 vc gần gũi cảm thấy thik nhg khi dừng lại thuốc oy uống tránh thai hàng ngày 2 tháng trở lại đây mình lại bị như trc đây là k còn hứng thua chuyện chăn gối dù mình vẫn rất yêu ck( mình đã có 2 bé & mình đã 30t rồi).như vậy mình có vđề j k các bạn

0 0

Rụng trứng

Em còn 1 ngày nữa là đến kì rụng trứng, lúc nãy e có qh ko an toàn vs ny. Liệu có dính bầu ko các chị ơi???

0 0

hiccc

Qhtd vs ny mà anh í chỉ cầm dương vật cọ cọ bên ngoài có thể có thai ko ạ

0 6

Nang buồng trứng

Các chị ạ E chậm 12 ngày r thử chỉ 1 vạch. Hnay e đi khám bsy bảo buồng trưngs trái có nang. Nên gây rối loạn kinh nguyệt chứ k có thai. Nhưng có thể do nang sinh lý đợi đến kì kinh sau( sau khi sạch sẽ đi khám lại). E vẫn rất lo lắng Các chị có ai bị thế bjo chưa ạ Xin cho e lơig khuyên...

0 1

Trị rạn da

Ai mang thai thì da cũng rạn nứt , sần sùi😥😥 Sinh song vết dạn vẫn còn đó😿😿😿😿 Chị nào chồng chán chồng chê thì hãy về với em 💥 Gel Optimals body 👆👆👆 📌 Trị da sần sùi , rạn da . . 📌 phục hồi da sau khi dùng 📌 Giúp da săn chắc , đều màu👏👏👏👏👏👏 💥💥 hàng nhập khẩu chính hãng chuẩn châu âu✅✅✅. ➡Giá ưu đãi tháng 7 chỉ còn 299K 🆕🆕🆕🆕

0 0

Tư vấn

Mình muốn hỏi có thai hay có biểu hiện gì,... mk lo quá k biết có thai k nữa Mà any bảo nếu có thì phá,,,,.... mn tư vấn giúp em với [6][6]

2 7

Chuyen co con

Mình buồn vì chậm con mà ck mình luôn. Bơ đi k biết là vì lí do gì nhiều đêm suy nghĩ muốn đi khám để biết có phải do mình k thể sinh con hay k để còn biết đường liệu nà buông tay a ấy kiếm ng khác

0 2