Lo lắng

Qh liên tục ko bảo vệ hôm sau uống tránh thai có đc k ạ... Hic

0 2

GIÚP EM VỚI

Các chị giúp em với. Em mới uống thuốc tránh thai khẩn được 3 tiếng. Nhưng em và ny em hứng quá lại cho vào mất. Vậy cho em hỏi giờ e có cần uống nữa không hay nó vẫn có tác dụng ạ. Vì em đang ngày rụng trứng. Giúp em với. E cảm ơn.

1 5

Hoang mang

Chả là ckk e k đều nên bựa trc thấy 2 ngày la có chất nhầy lòng trắng trứng là e ngĩ rụng trứng r. Thế mà 2 hsau e vẩn thấy ẩm ướt, e k rõ ngày rụng là khi nào nữa, e qh k bp ,ko biết tnao các mẹ ak

0 0

Tâm sự

Mọi người có biết làm sao để kinh nguyệt chỉ 3 ngày là sạch Ko ạ. Do kì kinh của e ngày thứ 4 và thứ 5 ra rất ít, cảm giác cứ kéo dài như vậy lại khó chịu.

0 0

Xin giúp đỡ !!!

Có ai biết có cách nào cho kinh nguyệt mau hết sớm không ạ. Chồng e đi làm xa mà giờ về em lại có hành kinh hichic đúng nhọ. Em đọc trên gg thì nta bảo uống dầu dừa hoặc nước chanh có chị nào thử chưa ạ?

0 3

Huhu

Lili báo e hôm nay là ngày rụg trứng Mà hôm nay lại là ngày kinh thứ tư của em Thág này trễ e mừng lắm .. mua que về tử mà ko có Buồn lắm th Giờ s đây mọi ng ơi

0 4

Que thử rụng trứng

Mọi người ơi cho em hỏi xíu . Lily báo hôm nay là ngày rụng trứng của em . Em thấy có chất nhầy như lòng trắng trứng Nhưng em thử que rụng trứng 2 ngày hôm nay đều 1 vạch Em thử lúc 11h trưa . Mọi người cho em hỏi là do em thử sai hay là em có vấn đề gì ạ :((

0 3

Mn ai đi qua thì cho e ý kiến vs ạ

E vs ng yêu e yêu nhau cũng đc 4 tg rùi a ấy cũng rất nhiều lần ngỏ lời muốn qh nhưng e biết rằng chỉ yêu nhau thui chứ chúng e sẽ ko bjo đến đc vs nhau vì một vài lí do nên e sợ qh ko đúng sẽ có thai mà mk lại là con gái nên e ko đồng ý nhưng một vài lần gần đây e vs a cũng có vài lần gần gũi nhưng cũng là chỉ dùng tay thui chứ chính thức qh thì chưa nhưng mỗi lần a ấy động vào...là e lại ra rất nhiều dịch và khó chịu ko những thế dạo gần đây ngực e rất căng tức dấu hiệu như của phụ nữ có thai ý ạ e đang ko biết phải làm sao😭

0 7

Mong điều kì diệu!

Có ai như mình k???? Chậm 25 days rồi. Thử que 1 vạch. Siêu âm k có! K biết bị chi luôn.... chán nản lắm luôn ạ. Hic 😭😭😭😭

0 2

Mong con

Mọi người cho e hỏi chút ạ . E và ny đã qhe 6 tháng nay mà không có tin j. Cho đến tháng này . E 6 ngày nay ko thấy ckk. Ngực thì sưng cứng đau . Bụng dưới râm râm đau như ckk nhưng lại không thấy . Ngực thì cảm giác ngứA ở đầu vú . Như v có phải e có tin vui r ko ạ

0 8