Cần giải đáp

Các mom ơi cho em hỏi, kỳ kinh của em đã qua đựơc mấy ngày rồi nhưng tự nhiên hnay e gờ vào thì dính một cục máu có nghĩ là gì vậy, mong các mom giải thích hộ em ạ

0 0

Ckk

Có mẹ nao như e k, gần đến ckk mau đói, ăn nhiều, lúc nào cũng có cảm giác thức ăn nằm ngang cổ, nhiều biểu hiện giống như có bầu, nhưng thực ra... K có j[28][28][28][28][28]

0 0

Mong con mai ko thấy[6][6][6][6]

Ai biết loại thuốc nào điều kinh tốt ko m bị rối loạn kih muốm có ebe mãi ko thấy

1 0

Giúp e vs

Các chị ơi giúp e vs ạ😭😭😭 dạo vài tg gần đây e thấy biểu hiện kinh nguyệt của mk rất lạ ạ😭kinh nguyện thì thất thường ko đúng ngày và đặc biệt hơn nữa kinh ra rất lạ ạ nó rất thân ko những thế còn quyện và dính nữa e ko biết phải làm sao ai đi qua cho e ý kiến vs đc ko ạ e lo quá😭

0 0

Mong Con

Mọi người e,e bị thai lưu ở tuần thứ 7, làm thủ thuật đc hơn 3 th oy, bjo muốn có bầu lại thì u thuốc gì để lần sau có k bị quen dạ k ạ, vc e mong con quá... Mọi Người đừng Bơ e nhé :)

0 8

Mong con

Minh muon co con nen khi gan chong ko ngua gi het, nhung may nam roi ko co. Me bao co kinh nghiệm chi em voi

0 0

Mong con về

Các mon cho e hỏi trưa nay e đã quan hệ vs ck 1 lần r và vừa nãy e lại đo rụng trứng và lên 2v đậm thế này thì có cần quan hệ tiếp k hay thế nào ạ. Các mon giúp e với

0 7

Có thai hay không ?

Em hết kinh ngày 7-7. Theo lịch lily thì hai ngày nữa mới rụng trứng. Hôm qua em với chồng quan hệ. Có thể có con không các mẹ???

1 0

Mong con [28][47]

Có chị/em nào mà lấy Ck được gần 2 năm mà mong con vẫn chưa có không ạ, em đang mong mà mãi con vẫn chưa về thật sự là rất buồn và nãn ạ!

6 170

Mong con

Các chị ơi..e và ck e lấy nhau gần 2 năm rồi. Ma đến nay vẫn chưa có bé.. các chị biết thuốc nào uống mao có bé chỉ e với... kinh nguyệt cua e tháng nào cũng chênh lệch 1 đến 7 ngày.. rất ít khi đúng.. các chị giúp e với.. ck e bị xuất tinh sớm nữa..

0 0