Buồn

Nhiều luk nhìn ánh mắt ck mà tôi buồn cả 2vck đều bt mà s chưa có mong con chờ con từng ngày mà con k về buồn lắm con ạ [32][32][24][24][24]

1 9

tâm sự buồn

hồi 16T e dại dột, thiếu hiểu biết, nghe lời anh uống thuốc tránh thai khẩn cấp, k phải 1 , 2 lần mà nhiều đến nỗi e k nhớ nổi đã uống bao nhiêu viên. 😢😢 cứ thế kéo dài suốt 1 năm 😭😭 bây h e đã 21 tuổi, trong khỏang tgian k có anh, e sống lành mạnh hơn, k dùng đến thuốc tránh thai nữa, kinh nguyệt vẫn đều, mọi thứ đều ổn... nhưng trong lòng lúc nào cũng nghĩ đến việc sau này lấy chồng, mình có bình thường như những người phụ nữ khác k 😭😭😭 * các mẹ thông thái có ai đã từng lạm dụng thuốc tránh thai chưa ạ ? với cả trường hợp của e bây giờ phải làm thế nào đây ạ ????

1 25

Muốn có baby

Mọi người ơi . kinh nguyệt của mình k đều . tháng lên , tháng xuống. Mk lấy ck đc hơn tháng rồi nhưng trc đấy mk đã ở bên nhà ck hơn nửa năm lận . nhưng giờ vẫn chưa có gì buồn ghê í . mới đây nghe mẹ ck mk mách là nên mua Cao Ích Mẫu về uống để điều kinh . nhưng mình k biết uống Ích Mẫu đấy rồi liệu nhanh có con k nhỉ ? Lo lắng quá 😕

1 0

La sao

Mình bị trễ kinh 4 ngày rồi. Thời gian trễ kinh âm đạo khô ráo. Tối qua vc mình có Qh. Đến sáng nay thì thấy có chất nhờn như lòng trắng trứng gà. Liệu cái đó có phải rụng trứng ko các mẹ. Có khả năng thụ thai thành công ko nhỉ. Mong quá cơ

1 1

Trả lời giúp mình nha

Uống thuốc tránh thai được bao lâu thì có thể không cần xài bao vậy các mẹ ?

0 1

Sức khỏe

Em bị trễ kinh 14 ngày r. Nhưng k hề có biểu hiện của bầu. Thỉnh thoảng e bị ra nc như nc gạo. Kiểu chỉ hơi đục trắng thôi ạ. Lỏng. K mùi. E hỏi các chị là e bị làm sao ạ.

0 2

Mong con

Thấy mom nào cũng khoe tin vui có 2 vạch Mình cũng nôn, cung muốn thế Đến nổi nằm mơ thử que cũng 2 vạch mà mừng quá Tỉnh dậy chỉ là mơ , hụt hẩng quá :( Có ai như mình ko

4 19

Mn cho em hỏi. Em còn 10 ngày nữa mới tới ckk mà sao cứ bị nhói nhói ở bụng dưới là sao.

Có khi nào là có thai ko

0 3

các chị giúp e với

cách đây 2 ngày e và bạn trai quan hệ và có sử dụng bcs . khi sắp xuất tinh thì tháo bcs và qh bằng miệng. một lúc sau bọn e lại tiếp tục h2. hôm nay e thấy có chút dịch lỏng màu nâu có phải dính bầu k các chị? 😞

1 10

Giúp em với ạ !!!

Em va c quan hệ cũng loanh quanh ngày rụng trứng. Nhưng trước cũng thả nhưng mà chưa dính. E đi khám thì bt ko làm sao. Nhưg còn 7-8 ngày nữa là đến kì kinh tiếp theo mà h em đau lưng dã man, ngực căng tức, bụng dưới cũng đau. Huhu e sợ lại triệu chứng mai thai giả thui các mẹ ạ 😭😭😭

0 0