Giúp em

Các chị ơi đến kì rụng trứng mà e không thấy chất nhầy là không rụng ạ. có ai không co biểu hiện ra chất nhầy mà vẫn có thai không? em lo quá. thả 7 tháng rồi.huhu

0 0

Ăn ổi khi co bau co bị sao k

Các mẹ ơi..co bầu trong 3th dau ăn oi co s hk Mwj ck minh cu bao dung an oi..nhung minh thèm ức dễ sợ

0 11

Đừng bơ e

E đang trong thời kì rụng trứng e qh vs ny bị dính 1 ít nhưng e đã uống thuốc tránh thai khẩn cấp r thì liệu có ebe k ạ

0 23

Thử 2 vạch mà siêu âm k có thai

Chào các chị. Cho e hỏi e bị chậm kinh thử que 1 vạch đậm 1 vạch mờ. Đi xét test nhanh máu với nc tiểu thì kết quả dương tính. Nhưng siêu âm bs lại bảo k có thai. Em thỉnh thoảng bị đau âm ỉ bụng dưới. Có ai tưngf bị vậy k ạ cho e câu trả lời ạ?

1 9

Mệt

Người thì sốt, ngực đau hơn tuần nay ngày càng đau, bụng thì dâm dâm như tới tháng đau đầu chóng mặt đủ kiểu, không biết bị sao nữa, hay kinh nguyệt sắp ghé. Mà em chưa bao giờ khó chịu thế. Các chị có kinh nghiệm tư vấn em với

0 0

Sinh sản

Các chị ơi ! Em có mổ thai ngoài tính đến nay đã được 3 tháng . Và em đang dùng thuốc ngừa thai tháng vì chồng em không chịu sử dụng BCS . Việc em mổ thai ngoài mà sử dụng thuốc ngừa thai nữa thì có ãnh hưỡng gì tới việc sinh sản sau này không ạ ?

0 2

Chào các mẹ ạ !

Mẹ nào sinh bé đầu lòng sinh mổ, chuẩn bị sinh bé thứ 2 cho em hỏi với ạ. Em sinh bé đầu sinh mổ, bé được gần 2 tuổi rồi ạ, vậy bây giờ em sinh bé thứ 2 được chưa??? Chưa được 2 năm liệu mang bầu lại có sao không ạ???

0 5

Mong con

Cho mình hỏi ngu tý trứng gặp tinh trùng có gây đau bụng k ạ sao cả ngày nay e ê ê cái bụng mà e cũng k ăn trúng gì cả với lại e đag trog kỳ rụng trứng ngày thứ 4 Đừng bơ e [6][6]

0 0

Tâm sự

Có ai như Ck e k nhỉ, nó sợ và nghe lời e khủng, lúc chưa cưới đến lúc cưới về e nghĩ nó sẽ khác hành hạ mình lại nhưng k ngờ giờ nó còn sợ hơn ý.. nói gì cũng nghe, sai gì cũng làm, bảo gì cũng dạ vk trc , khi bầu nó còn chiều e 1 cách vô điều kiện nữa cơ, tưởng đẻ ra rồi nó lơ ham con hơn k còn sợ nữa nhưng vẫn cứ nghe lời và sợ vk.. nhìu lúc cũng thấy mình quá đáng nhưng k bao giờ phàn nàn cũng ít khi có cải vã vì nó cứ nghe lời nên chẵn gì để cầu nhàu💋

0 0

Phá thai

Làm ơn đừng cho tôi thấy những clip phá thai và bỏ con nữa.. đau lòng quá.. ng thì ngong ko được... 😖😖😖.. Tại sao lại như vậy? Mm

0 0