Buồn quá

Chậm 4 ngày. Giờ kn lại đến. Buồn lm. Hy vọng nhiều thất vọng lớn. Có mẹ nào mong con chia sẻ đi ah.

0 33

Giúp em

E mới quan hệ đc 6 ngày. Quan hệ vào ngày rụng trứng , hôm nay thử đc có 1 vạch, các chị em thông thái cho e hỏi như thế là ko có ạ huhu e đang mong quá

0 14

Mong con

Tinh hinh vk ck minh cuoi nhau da 1nam.nhung chua co be.mình muốn chuyển qua đông y.co mom nao biết địa chỉ khám và boc thuốc chỉ mình voi.Tp HCM nhe

0 1

Quan hệ ngày đèn đỏ

E có kinh ngày 1/7 và 5/7 hết kinh. 6/7 e qh vs ny và tối hôm đó e có uống thuốc tránh thai. 7 ngày sau khi uống thuốc tránh thai (12/7) thì e lại có kinh tiếp ( có thể là tác dụng phụ của thuốc ) và ngày hôm qua e lại qh với ny trong ngày đèn đỏ thì ko biết tỉ lệ có thai có cao ko ạ :(( bọn e ko dùng bcs ạ

0 12

Kinh nguyệt ko đều[6][6][6]

Hồi Têt e bị mất kinh 3 tháng liên tục, e đi bs khám thì ko bị gi cả, bs cho thuốc uông có kinh lại. Sau đó lại kinh nguyệt ko đều 2 tháng mới có 1 lần. Giờ e đang để có bầu. E mới để thôi. Mà kinh nguyệt vậy nên đâu có canh ngày hay xài app j đc. E rầu quá các chị ah. Mà đi khám thì bthuong ko bị gì cả, bs bảo do nội tiết tố

0 0

Đau ngực liên tục hơn 2 tháng

Mình bị đau tức ngực hơn 2 tháng nay. Cả trong kỳ kinh và không phải trong kỳ kinh. Ngực trái phát hiện hình dáng không tròn như bình thường nữa. Có phải là dấu hiệu của bệnh gì không mọi người?

0 3

Baby

Mấy chị ơi .kinh nguyệt e không đều làm thế nào để cho đều lại.Vc e đi khám đều bình thường ai có bí quyết gì chỉ e thụ thai dễ dính nhất ạ. Muốn có baby mà chua có đc nữa

0 0

Thuốc ngừa thai

Các chị cho em hỏi , sao em uống thuốc ngừa thai tháng lại bị mùi cơ thể ạ ? Ngưng uống là hết mùi ngây , uống vào mùi lại xuất hiện ạ ? Các chị các mẹ giúp em với , có ai giống như em ko ạ ?

1 4

Cố gắng lắm mà sao càng chờ càng ko thấy con yêu đến với bố mẹ vậy . Bố mẹ mong con từng ngày .

Khao khát có con quá . Càng cố càng buồn vậy ông trời ...[6][6]

8 79

Vào khoe con đi các mẹ ạ.

Khoe con đi các mẹ ơi e mới siu âm sáng nay 11 tuần 2 ngày nằm siu âm cứ nghĩ là con trai nên khóc luôn vì 2 vkck mong con gái lắm.

0 1