Thắc mắc

E chưa muốn có thai, nhưng tới kì rụng trứng e qhe nhưng không đeo bcs nhưng uống thuốc trong 2 tiếng đồng hồ z có thể manh thai

1 2

Đừng bơ mình nha

Tháng trước mình có k.nguyệt sớm nhưng tới th nỳ thì mình bị trễ 10ng rồi vậy mình có thai k vậy [14] mình đag mog có con mún thử que mà sợ phải lại thất vọng p

1 0

Mog con

Từng bị lưu thai 1 lần rồi từ đó đến giờ 1 năm rồi thả mãi vẫn k dính tháng nào cũng tạch. Bây giờ theo lịch là còn 4 ngày tới ckkn mà k có biểu hiện gì cả chỉ là thèm ngủ nhiều hơn thôi. Mong con lắm tháng nào cũng cầu 2 vạch mà điều thất vọng, phải làm sao bây giờ hả các mom.

0 0

Kinh nguyet cham 6 tuan roi. Ko biet bi lam,sao nua moi nguoi oi!!

6 tuan roi ma minh chua den ngay nua, thu 5 cai que roi ko thay co em be. Ma may tuan dau con bi benh nang 1 tuan uong thuoc qua troi. Moi nguoi cho minh hoi la neu nhu có ma cuo icùng ko dc thi bao lau minh moi co kinh nguyet lai. Tai muon giam can, ma lo co con that thi so, ma ko co thi ton thoi gian ngoi cho doi qua...

0 2

Hoang mang

Mn giúp e với ạ. E hoang mang quá. E bị chậm kinh ( trong khi e vẫn uống thuốc điều kinh mấy tháng nay rồi, tháng nào cũng đều) cơ thể e dạo này khác lắm. Mặt mọc nhiều mụn, nám da, đau thắt lưng, đau bung, thèm ăn.....( biểu hiện của mang thai ý) mà e thử que nó chỉ một vạch thôi ạ. Có 1 lần đầu cách đây 1 tuần e thử lên 2 vạch mờ.. các mẹ cho e ý kiến với ạ. Liệu e có nên đi siêu âm k ạ. ( e với ny qh cách đây 4tuan ạ ).

1 1

Cần giúp

Hồi trước e có bỏ thai 1 lần. Lúc ấy thai 13 tuần. Bác sĩ tư vấn uống thuốc cho ra, sau ấy thì bác sẽ làm sạch hết những phần nhau còn sót lại. Sau lần đó kinh tế e ổn định. Xác định có con. Nhưng e thả hơn 4,5 tháng nay vẫn không có. Mn tu vấn e với

0 2

Mượn bợ 😂😂😂

Các mẹ có thể cho e mượn hình ảnh que thử thai 2 vạch k ạ. E muốn thử chồng em[2]

0 0

Mang thai lần đầu.

Cac mom ơi. Minh mang thai lần đầu. Nay dc 4 tuần rồi. Cứ vè chiều tối mình thấy met mỏi khó thở. Bụng đau râm ran có Cảm giac như quả trứng gà khi lắc nó lòng bòng bên trong vậy đó.Đau lưng nữa. 2 mắt nóng nóng như kiểu bị sốt nhưng ko sốt. Đầu hơi choáng. Rất khó chịu. Như vậy co sao ko ạ. Cac mom giúp e quan tâm e với. Cảm ơn mấy mom.

0 9

Mong con

Vc e cưới hơn 1 năm rồi, bọn e không dùng biện pháp tránh thai nào nhưng tới nay con vẫn chưa về với vc e, e lại bị u nang buồn trứng va đã mổ cách đây 2 năm. mỗi lần vc e qh xong là bao nhiêu tinh dịch của chồng e đều chảy ra ngoài hết, e tâm xự với 1 chị làm chung thì chị bảo cổ tử cung e cao qúa. Các chị có cách nào giúp e không ạ. E thật sự rất buồn. Hix

0 4

Giúp em với em sắp bị trầm cảm luôn rồi .....

Em và ng yêu yêu nhau đc hai năm rưỡi và đã sống chung vs nhau đc hai năm Đã từng có thai và đã bõ cách đây gần hai năm rồi ạ Bây giờ e đã ra trường và a ấy còn nữa năm nữa và bọn e tính hè hoặc cuối năm sau bọn em tính đợi a ấy ra trường rồi đám cưới luôn. Nhưng hôm qua a ấy xin ba mẹ ảnh học xong ra trường cưới thì ba mẹ ảnh kêu còn nhỏ mới học xong nên k cho Mà mình đi khám bác sĩ thì bác sĩ kêu mình k nên kế hoạch nữa vì bị lạnh tử cung gì đó phải thả để xem có e bé hay không để còn chữa trị vì đi khám phụ khoa mình nói là có ck rồi Mình thì đang lo lắm bây giờ k cho đám cưới r bắt mình chờ rồi mình kế hoạch suốt rồi k có e bé rồi hối hận cả đời .... Mình và a ấy có tính là thì thôi bây giờ cứ thả để có thai r cưới ba mẹ có chửi rồi thôi cũng đâu vô đó . chứ kế hoạch thì có khi e lại tịt luôn ........ Nếu k có em bé chắc hai ba năm nữa bọn e mới đc đám cưới Khổ cái là hai đứa học ở sài gòn nhà a ấy ở quãng nam gia đình a ấy có công ty xây dựng ngoài đó anh ấy học xây dựng e sợ học xong ba a ấy k cho ở lại sài gòn làm mà bắt a ấy về quê quá e rất sợ cái cảnh nhìn a ấy dọn đồ về quê Bọn em yêu thương nhau thật lòng mà h gia đình kêu nhỏ mà đã 23 tuổi r có nhỏ gì đâu...... Mọi người cho em ý kiến với bây giờ bọn e tính có bầu trước rồi cưới đc không .....vì e sợ e tịt mất [6][6][6][6]

1 15