Mn giúp e với

E năm nay 18+, thứ 7 tuần trước e lỡ làm chuyện đấy vs ny e, e đã uống thuốc trong 72h. Nhưng mấy hôm nay e cảm thấy khó chịu trong người, buồn nôn và chưa thấy có kinh nguyệt! E cảm thấy rất hoang mang kB đây có phải triệu trứng mang thai k? Các chị giúp e vs[10][10][10][10][10][10][10][10][10][10][10]

1 2

Cần lời khuyên

Mn cho e hỏi với ạ... Tầm 4 đến 5 tháng nay e không hề có kinh nguyệt... e cũng k quan hệ lâbf nào cả... như vậy có bị làm sao k và có thể bị vô sinh k... e chưa có gia đình. Mn cho e lời khuyên với ạ!!!

0 1

Cùng chia sẻ

Có mẹ nào đã và đang canh trứng để đẻ con trai k? Chia sẻ kinh nghiệm đi ak.

1 4

Thất vọng quá

E mới dc 10 ngày sau khi rụng trứng. Thử thai liệu có đúng ko ah.

0 5

Lo lắng

Cho em hỏi e bị hư thai tự nhiên không biết khi nào mới có thai lại ạ

0 3

phụ khoa

mọi người ơi, giúp em với. năm nay em 21t, trước đây kinh nguyệt của em k đều lắm nhưng tầm hơn nửa năm gần đây thì đã đều, lần này em lại bị chậm 3 tuần rồi, 3 tuần này em thấy âm đạo có xuất hiện dịch nhờn màu đen nhưng k có cảm giác ngứa hay đau hay khó chịu gì cả. Đã ai bị thế này giống em chưa ạ? em định đi khám phụ khoa mà k biết nên khám ở đâu, mọi người cho em lời khuyên với ạ. em cảm ơn

1 9

Mong con

Các mon cho e hỏi e thử que đi trứng nó lên thế này là đã rụng chưa ạ, mà e thấy đau ngực quá😢😢

0 20

Qh có đc k ạ

E vừa hết kinh thì e và bạn trai qh. Như vậy có đc k ạ. Với khả năng có thai cao k ạ.

0 2

Bị viêm nặng

E chưa qh bao giờ nhưng lại bị viêm khá nặng tại lúc nhỏ chưa biết j làm biếng thay quần lót,với có kinh mấy ngày cuối máu ra ít nên e mang băng nguyên ngày không thay luôn. Giờ bị viêm khá nặng nhưng e không dám đi khám tại e nge nhiều người đi khám phụ khoa về mất trinh luôn Giờ quần lót e ra toàn nước vàng,xanh,1 ngày thay 2-3 quần lót vẫn dính đầy dịch. Nhanh khô bám vô quần giặt không ra. Giờ quần nào cũng vàng ngay chỗ âm hộ Hjx chị em nào có cách j không ạ Bày e với Tại mấy nay nó hôi với ngứa kinh khủng cứ phải gãi. Không gãi không chịu đc. Nhiều lúc e khóc luôn Dù e rửa hàng ngày 2-3 lần cũng không cải thiện

0 95

Bầu bí

Bụng mình cứ râm râm miết có phải có bầu k ạ???

0 0