Mong con

Mong sao tháng này có, mình quan hệ đúng ngày rụng trứng rồi. Hi vọng k xịt nữa. Ai như mình k nhỉ

1 33

Thai lưu

Các momcho e hỏi e bị thai lưu lần đầu vậy sau bao lâu em mới có kinh lại ạ. E đọc thấy m.n bảo thông thường sau 1 tháng nhưng của e hơn 1 tháng rồi vẫn k thấy động tĩnh gì. Vậy có gì bất thường k ạ. E cám ơn

0 3

Đang mong con [47][47]

Ckk e thường đến sớm khoảng 26-28 ngày. Dài nhất cũng chỉ 30 ngày. Vậy mà đến nay đã 28 ngày nhưng chưa có dấu hiệu gì. Em đang rất muốn có con nhưng chờ hoài chưa thấy. Em không dám thử que, sợ bị hụt nữa.. Chị em nào chia sẻ kinh nghiệm cho em với!!

0 0

Cho e ý kiến với

Còn tầm 1 tuần nữa thì đến kỳ kinh . Mà mấy hôm trước e thấy đau lưng vs đau râm râm ở bụng nhiều lắm . Định ngmai thử que xem ntn . Các c cho e hỏi thử nv thì có hiệu quá chính xác k ạ ! Hay là do e đang mong con quá nên nôn nao hiccc

0 1

Chu kì

Các mẹ ơi giúp em với. Hiện tại em đang có kinh nguyệt. Mới ngày đầu nó ra làm em đau quá. Lúc hết đau lúc nó lại nhói lên 1 cái muốn khóc luôn, mà hôm nay mẹ em mất đạp xe (xe đạp) đi mua thuốc uống cho ba nữa. Giờ nó đau kinh khủng luôn .các mẹ chỉ em cách hết đau với

0 2

Có lên uống thuốc tránh thai khẩn cấp không?

Huhu các chị ơi,có ai như e không ạ! E sn 97,ny e sn 96.Chúng e yêu nhau cũng đc hơn một năm r ạ, ny e thì muốn cưới sớm,muốn có ebe sớm nữa,e thì muốn từ từ đợi kinh tế hai đứa vững rồi mới cưới! Hai ngày trước là ngày 11/7 bọn e có qh vào đúng ngày rụng trứng, e bảo sợ có ebe,lên ny hứa là sẽ xuất ra ngoài! Nhưng đến hôm nay a lại thú nhận với e là để xót vào người e một ít,vì muốn cưới sớm mà làm nv,! E đang băn khoăn quá,không biết có lên uống thuốc ttkc không ạ ? (E mới uống thuốc ttkc hai lần, một lần là vào 1 năm trc, còn lại là vào hai tuần trước ạ ) ? 😭😭

0 54

Phá thai

Làm sao để bớt cái nghiệp do phá thai M đã đi chùa cầu siêu, đọc bài khấn r M mệt mỏi qá

0 2

Kinh nguyệt không đều

Mấy chị ơi giúp em với ạ. Năm nay em 21t rồi, kinh nguyệt của em trước nay khá đều, nhưng từ lúc lần đầu quan hệ đến giờ kinh nguyệt của em rối tung cả lên. Lần trước em có ngày 28/6 mà hnay 12/7 đã thấy ra ít máu rồi. Em có sớm v 2 3 lần rồi ạ. Ai có thông tin gì tư vấn giúp em với [6][6][6][6]

0 1

Lo sợ

Năm trước mình 10 tháng không có kinh nguyệt nên lo lắng chạy lên thành phố khám, bs ns là đa nang buồng trứng và cho thuốc uống và khám lại thì đã hết, nhưng ngưng thuốc thì 3 đến 4 tháng mình ms có kinh lại. Mình cũng đi từ vũ khám lại thì bs ns là do di chứng mà mình bị kinh thưa, mình lo lắm vì mình nghe ns là rất khó thụ thai sau này. Không biết có ai giúp mình không.

0 0

Giải đáp

Mấy chị ơi, e với bạn trai có quan hệ nhiều lần trong tuần, mỗi lần quan hệ đều k thấy a xuất tinh. Có trường hợp vậy k ạ. Làm nhiều có thai k ạ. Giúp e với. E sợ mang thai lắm ạ.

0 4