thắc mắc

qh trước ckk 3 ngày có thai k ạ

0 2

Mong con.

Hôm nay theo lyly là e trễ kinh 5 ngày rồi. Lúc đi vệ sinh thấy có xuất hiện vệt màu hồng nhạt kèm theo đau bụng dưới bên trái. Thử thai thì lên 1 vạch thôi. Bụng cứ đau lâm râm. Vậy có sao không mấy chị. Ai biết tư vấn dùm e với. Hixxxx

1 3

Dấu hiệu mang thai

Mọi người ơi cho mình hỏi chút mình vừa hếc kinh nguyệt xog mà ra ít lắm. Nhưng hôm nay cảm thấy đau bụng dưới vs đau vai cổ. Có phải dấu hiệu mang thai k

0 0

Ăn cá diếc

Ăn cá diếc rất tốt cho bà bầu phải k mọi ng

1 0

Ra dịch lỏng

Sau kì kinh nguyệt mấy ngày em hay bị ra dịch lỏng nhiều Cho em hỏi em có bị bệnh gì không vậy

0 0

thử thai..

hình như e bắt đc cún con rùi... khi nào thì đi siêu âm đc vậy cm

0 26

Sau quan hệ

Tình hình em chú ý là cứ đôi ba lần qan hệ thì sau đó có đau lưng và tức ngực, em đếm ngày thì kiểu gần gần ngày rụng trứng...k bik như vậy có dễ dính bầu k ạ? Còn nữa vấn đề yếu sinh lý ở nam có cách nào giải quyết đc k ạ, ck em cứ đưa vào tầm vài phút là out rồi...Hay mn có thể chỉ em một vài loại thực fẩm tăng cường sinh lý nam k ạ

0 2

MUỐN CÓ BẦU NÊN ĂN UỐNG GÌ

Các mẹ đi trước có kinh nghiệm xin chỉ em với ah. Em mong bé về lắm. Từ tết đến giờ em thả 6 tháng rồi mà mãi chưa thấy. Ckk của em đều lắm. Cứ 30 ngày là đúng đến ngày luôn. Các mẹ chỉ em biết muốn có bầu thì em với anh xã cần ăn gì và tránh ăn uống gì với ah. Mong các mẹ giúp em.. Plsss[28][28][28]

1 3

Bài tập Kegel chữa xuất tinh sớm không ạ

Ai có kinh nghiệm chỉ e với

0 0

MUỐN CÓ BẦU NÊN HOẶC TRÁNH ĂN UỐNG GÌ???

Các mẹ đi trước có kinh nghiệm xin chỉ em với ah. Em mong bé về lắm. Từ tết đến giờ em thả 6 tháng rồi mà mãi chưa thấy. Ckk của em đều lắm. Cứ 30 ngày là đúng đến ngày luôn. Các mẹ chỉ em biết muốn có bầu thì em với anh xã cần ăn gì và tránh ăn uống gì với ah. Mong các mẹ giúp em.. Plsss[28][28][28]

0 0