Rau mùi 😢

Các Mom cho em hỏi chút xíu. Có ai chuẩn bị đến ngày rụng trứng mà em bé có mùi hơi khó chịu không ạ? Nếu có các mẹ làm gì để cải thiện ạ?

1 0

Cần tư vấn

Em 25 tuổi. Kinh nguyệt của e ko đều. 1 năm chỉ bị 3 lần. Em đã qh với ny em. Nhưng chưa bao h dùng thuốc cũng như phải đi phá thai. Em rất lo ko biết sau này có ảnh hưởng đến chuyện con cái ko. Có chị nào đã từng bị như e chưa ạ. Cho e lời khuyên nên uống thuốc j đc ko. E chưa dám đi khám tại sợ bố mẹ sẽ biết chuyện e đã qh. Vì gđ e rất khó tính. Mong các chị cho e lời khuyên 😭

1 33

Help me!!!!!

Các mẹ giúp e với ạ! Chả là e có qh vào ngày rụng trứng đc 13 ngày rồi. Mấy hôm nay em thấy ng e nó thay đổi khó chịu lắm ạ. Ngực căng, đầu ti đau, mệt mỏi mà nhất là e bị ngứa khắp ng luôn ạ. Lúc đầu bị mụn nước ở tay, ngứa gan bàn tay, giờ thì mẩn ngứa khắp người luôn. Ko thể chịu nổi ạ. Huhu. Các cho e hỏi có nnhững iểu hiện như thế là sao ạ????

1 2

Giúp em với ạ

Mọi người ơi giúp e với. Chẳng là mới gần đây khoảng 1 tuần ck e uống phải rượu gì đó tự dưng k cứng được nữa( như bị yếu ấy ạ) . Mà trước đây ck em khoẻ lắm luôn lúc nào cũng cương cứng khi gần e. Ai có kinh nghiệm giúp e với ạ!

0 0

Mong con😢mọi người đừng bơ em

E đang mong có em bé quá, mọi người giúp e với kinh em k đều thì làm thế nào để có thai nhanh nhất ạ.

0 27

Thắc mắc

Mn ơi cho mình hỏi tí. Mình canh rụng trứng và qh ngày 8 mà hôm nay nữa là 5 ngày rồi . Nhưng sao thấy tức bụng dưới là sao .có ai giống mình ko

0 0

Nản

Từ hôm em bị sảy thai đến giờ sao em hay quên quá. Không biết làm sao các mẹ chỉ em với ạ

0 0

Bầu lần đầu cần chia sẻ kinh nghiệm

Các Mẹ ơi e có bầu thèm ăn kinh khủng, nhưng khi ăn no rồi lại có cảm giác nhợn nhợn ở cổ như đồ ăn chưa tiêu đó ạ, như vậy có bị làm sao k ạ? có Mẹ nào bị giống e k?

0 4

Tâm Sự và cần Lời Khuyên

Chuyện là như thế này . E và n.iu, iu nhau đến tháng 9 này là đc 4 năm, nhà e thì khá giả, còn nhà n.iu thì k bằng đc nhà e, nói chung là cũng trung bình, n.iu thì đụng gì làm náy, nhưng giờ thì cũng đã có công viếc ổn định, còn e thì chuận bị học nghề nhưng Ba thì bảo k đc học ở nhà lên chợ buôn bán nối nghiệp ổng, nhưng e đang s.nghĩ vì e từ trc h chẳng động tay chân gì buôn bán sợ k xong, cho nên h vẫn ở nhà. Iu nhau thì cũng lâu qhệ thì cũng nhiều rồi và năm ngoái tụi e đã lỡ để dính và gđình e thì ai cũng chấp nhận keo nhà n.iu qua để nchiện nhưng chỉ riêng Ba e là k chấp nhận vì cái Sĩ Diện. Ba e thì đi đâu cũng bảo sấp cho e đĩ Mĩ này nọ các thứ nhưng nói thiệt ra chỉ là lái với thiên hạ thôi. Rồi đến khi phát hiện cái thai thì Ba e lại k chấp nhận mật cho gđình e nói ra sao vì hf con cái nhưng cũng k nghe, và cuối cùng Ba r đã hù dọa sẽ từ e và k cho 1 đồng nếu như lấy n.iu còn e biết tính ổng là ổng nói ổng sẽ làm và e s.nghĩ rất nhiều nếu giờ bỏ theo n.iu thì k có điều kiện để sinh đẻ, vì trc đó n.iu lại k co nghề nghiệp rông mãi ở nhà, nhà thì khó khăn đi theo sẽ tội cho con nữa, và g.đình đã bất ép mình vô thế cùng mình phải chấp nhận đẻ con và để cho người khác nuôi, và rồi nhà n.iu cũng chấp nhận như thế vì cũng k có điều kiện nuôi, và rồi gđình mình nói mình đẻ ra sẽ đưa ông bác mình nuôi nhưng mình k chấp nhận đã chọn xa con thì fải xa mãi mãi k đc trc mặt và gần ở đây, nhưng gđình mình đã lừa mình cho 1 người ở sgòn nhưng k ngờ qua 3 tháng 10 ngày mình đc tự do lại thì mình đã tìm hiểu là con mình hiện đang ở rất gần mình và chính bác ruột mình nuôi và mình rất tức nhưng mình cố nhịn và im lặng, mình quyết tâm sẽ có đc mọi thứ là phải lấy lại con bằng mọi giá vì có quyền đó vì mình lúc đầu đã k đồng ý nhưng vẫn bồng về nuôi, chuyện mà bác mình nuôi con thì cả nhà mình ai cũng biết trừ mình và Ba mình ra la k hề biết gì nhưng giờ thì Mình đã biết và mình và n.iu đang cố gắng từng ngày để có đc mọi thứ và lấy lại con. Nhưng mình k biết phải làm sao cho Ba mình chấp nhận n.iu mình nữa, và h thì cũng đã đc 1năm con mình tính ra đã 1t, và giờ tụi mình qđịnh liều để dính thêm lần nữa thì có đc k ạ, nhưng mình h chừ chắc dính lần nữa thì mình sẽ qđịnh mất gđình chứ k bỏ con, tụi mình iu nhau mong đc ở bên nhau nhưng vì Ba mình mà ra tất cả như bay giờ, nếu như h mình có bầu mình sẽ đi theo về gđình n.iu và sinh nỡ xong mình sẽ về và nchiện vs Bác lấy lại con vì chỉ còn cách này nữa thôi tui mình mới dc ở bên nhau và lấy lại con mng ạ... và tháng này mình cũng lở thả để liều lun rồi ạ... giúp e cho e lời khuyên có nên như ri k.

0 44

Đừq bơ e m.n ạ

Qh hk thý máu và ny hk xuất tinh.qh cũq hk có cảm giác gì.v có bầu hk m.n

0 0