Dùng que thử thai

2 ngày trước e thử que 2 lần đều cho kq 2 vạch mờ và tối đó thấy có giọt máu hồng nhưng đến sáng nay e thử chỉ cho lên kq 1 vạch (e thử nc tiểu thứ 2). Giờ e hoang mang quá k biết mh có hay chưa? Theo chu kì thì hôm nay e đến ckk

0 2

Có nên kế hoạch không

Em mới cưới, chưa muốn có em bé luôn, nhưng ông chồng không nghe nên k chịu dùng bao. Giờ thấy nhiều người hiếm muộn nên cũng sợ. Mn cho e lời khuyên với ạ.

0 7

Chuyện ấy

Các mẹ cho e hỏi , e còn 2 ngày nữa mới đến ngày rụng trứng , tối qua e và a ck có qh và xuất ra ngoài , như vậy khả năng dính bầu cao k các mẹ nhỉ ...!

0 2

Mong con

E buồn lắm các chị ạ. Đã 2năm rồi vc e chưa có con, 1 năm trước vc e đi khám tại BV Phụ sản Trung ương, bsĩ kết luận vc e hoàn toàn bình thường, có kê đơn thuốc bồi bổ cho cả vc. Chúng e về uống theo chỉ dẫn của bác sĩ cũng k có con. Rồi nghe ngta chỉ uống thuốc nam cũng k có. Tháng nào cũng mong chờ, cũng căn ngày rụng trứng trên Lily mà vẫn k đk. Trễ 1,2 ngày thôi là đi thử nhưng vừa định thử thì lại xuống kinh. Que thử thai e để gần 1 năm trời chưa dùng tới. E nghe ngta bảo cầu con, xin cậu về nuôi, e cũng đi. Ng đi xin cùng họ đã có rồi, còn e vẫn chưa. Thất vọng lắm các chị ạ. Ck e là con trưởng, áp lực có con đã nặng rồi, đã vậy phải có con trai nữa còn áp lực hơn. Đã có thời gian e quá mệt mỏi, yếu phải về nhà mẹ ở 1tuần mới về nhà ck. Giờ vc e cũng khổ vì việc này lắm, đi đâu ai cũng hỏi thật sự cảm thấy rất phiền, rất khó chịu. Còn mấy đứa bạn hết đứa này có tới đứa kia có. Mới cưới cũng đã có làm e càng mệt mỏi hơn. Ck e xuất tinh sớm, còn e cứ đến tháng là đau bụng. 2 đứa cứ cãi qua cãi lại đổ lỗi cho nhau. Thật tình k muốn đâu nhưng áp lực từ bên nhà ck và bên ngoài làm vc e khốn khổ Chị nào có cách gì hay chỗ nào chữa chỉ e với. E thật sự cạn kiệt niềm tin lắm rồi [48]

0 44

Sửa chu kỳ

Các chị ơi cho e hỏi theo Lily hnay e đến kì nhưng chưa có. Của e rất hay chậm. Em muốn sửa chu kỳ để kì kinh tính đúng ngày rụng trứng làm thế nào. Em sưae mãi không đc.

0 5

hoang mang

chị em nào đi siêu âm mà bs nói có các nốt vôi hóa trong niêm mạc tử cung không ạ.

0 0

Chọn con hay chọn tình yêu?

Chào mọi người. Mình năm nay 26 tuổi mà chưa kết hôn. Sáng nay mình thử que 2 vạch. Nhưng vấn đề là 90% nó không khải con của người mình đang yêu. Vì mình mới yêu anh ấy nhưng rất rất yêu và anh ấy cũng vậy. Còn cái thai co the là của người yêu cũ đã chia tay đc hon 1 tháng. Nhưng mình cũng đã có quan hệ với ngy mới 1 lần cách đay 10 ngày. Bây giờ mình không biết nên làm thế nào. Mình có tâm sự với ngy hiện tại. Anh ấy bảo k giữ lại vì k biết của ai. Sinh nó ra lại khổ. Sau này cưới nhau rồi sinh mà k sinh đc thì xin con nuôi. Nếu là các bạn thì các bạn giải quyết như thế nào?

0 99

Cún con

K thể tin đc Cứ tưởng k thể có thai do em bị đa nang buồng trứng, r uống ttkc nhiều quá 15 là ngày kinh, nay thấy ng buồn nôn nên thử, 2v các mẹ ạk Em vui quá

11 122

Tâm sự

Trong các mẹ có ai đã từng phá thai 1 lần và bị vô sinh không ạ. E hoang mang quá ạ..

0 10

Mong con

Mọi người ơi cho e hỏi với ạ. E đi siêu âm đầu dò thì kết quả là tất cả đều bình thường .nhưng buồng trứng trái của e có nang thưa âm dạng lưới sợi kt 23×24mm liệu có ảnh hưởng hoặc nghuy hại gì đến việc thụ thai ko ạ. E lấy ck gần 1 năm rồi nhưng chưa có tin vui

1 13