Thử thai

Trễ kinh mấy ngày thử thai cho kq chính xác nhất các mẹ, và que thử loại nào ok nhất ạk

0 7

Lo lắng

Các mẹ nào có kinh nghiệm cho em hỏi em vừa sảy Thai hơn tháng thì có thai lại được chưa em lo quá.

0 6

Kì rụng trứng đáng ghét

Có ai như mh. Mong con mà cứ mỗi đến ngày rụng trứng là mắc chưng gì cau có. Bực bội kinh hồn. Mấy ngày đó ghét ck ra mặt luôn. Dù nó k có làm gì mh hết. K hiểu sao. Rụng trứng cũng làm ngta nổi điên ak.

0 4

Tuyệt vọng

E có thai với ny. Giờ đã có tim thai. E năm nay 19 ny e 28 tuổi. Ny e trc đã từng lấy vợ nhưng đã ly hôn 2 năm nay. bme e biết. Bố bất lực nói cho e tự quyết định. Còn mẹ. Mẹ luôn nói những điều k tốt về a. Nói gđ a k tốt, bố mẹ a k có nghề nghiệp ổn định, còn a chơi bời. Về đấy chắc chắn sẽ khổ. Mặc dù mẹ nói không sai. Nhưng Mọi chuyện đã rồi. mẹ luôn muốn e suy nghĩ lại. Nói e k chịu nghĩ cho bme. K thuơng bme. Muốn e từ bỏ mọi thứ. Cả đứa con trong bụng cả bố đứa bé. Tối qua a có lên nhà e nc với bme. A hứa với bme sẽ k để e vất vả. Sẽ chăm sóc e. Nhưng mẹ vẫn luôn giữ ý định bắt e bỏ con. Dù e biết mẹ chỉ vvì thuơng e k muốn e về nhà đấy khổ. Giờ e rối lắm. E k muốn bỏ con e đâu. GIỜ E PHẢI LÀM SAO, PHẢI NÓI VỚI MẸ NHƯ THẾ NÀO CHO MẸ HIỂU ĐÂY.

0 31

Thụ thai

Các mẹ cho e hỏi, hôm nay là ngày đầu rụng trứng của e. Tối hôm qua e có qh với ny và a ấy đã cho vào. Như vậy e có bị dính bầu không ạ?? Các mẹ tư vân dùm e vs ạ. E cảm ơn nhìu nhìu

0 6

Tâm sự rảnh

Chán quá. Các chị các mom ai rảnh vào tâm sự nói chuyện tí cho vui đi ạ. Tám đủ thứ chuyện luôn đi. Any em đi làm sớm tối chả có thời gian quan tâm gì, mình thì lại còn mang bầu suốt ngày như con tự kỉ chả có ai nói chuyện câu nào. Tủi thân quá mà

0 29

Đau bụng

Mỗi lần tới kì kinh là e lại bị đau bụng .Đau lắm luôn ạ . Có ai bị giống e và có cách nào để giảm đau k .E đang cho con bú .Nên cũng k muốn dùng thuốc [6][6][6]

1 27

Muốn có con

Mình 27t. Mới kết hôn được 2 tháng. Trước khi kết hôn mỗi lần đến ngày rụng trứng mình đều biết vì có dịch như lòng trắng trứng . 2 tháng nay mình lại không thấy hiện tượng đó. Có phải đi mình lấy chồng và có quan hệ nên vậy không? Mình hy vọng có em bé sớm. Tháng trước mình bắt đầu sử dụng ly ly và theo ly ly tính ngày rụng trứng nhưng không có gì. Tháng này mình hy vọng quá. Nhưng vẫn mơ hồ lắm vì không biết đúng ngày hay không

0 1

Có mom nào có cách dưỡng thai tốt k chỉ e với

Dưỡng thai

0 5

Bị mụn...

Có bầu nào mang bầu mà bị nổi mụn không ạ. Buồn quá. Ai bị mụn thì vào tâm sự với e với

1 3