Thắc mắc

Các chị cho e hỏi: e vs ny lâu ngày k gặp mà gặp lại đúng hôm đèn đỏ e vs ny có qh mà k dùng bao. Vậy tỉ lệ có thai cao k ạ

0 2

Lo lang

Theo lich lily thi hnay la ngay t3 cua ckk . nhung mjnh k thay ra kinh ma thay ra chat nhay giong nhu long trang trung va mau nau do. E lo qa. Co ai giong e ko a

2 0

Đèn🔴???

Sao LiLy báo hôm nay là ngày kinh thứ nhất of e...mà chưa thấy gì cả...có ai giống e ko ạ??e chỉ thấy đau lưng vs buồn ngủ quá trời 😴😴😴

0 6

...

E vừa biết a ta đã có vợ.vợ rất trẻ xinh cũng mới cưới. vợ a ta đang có bầu. A ta lừa e như thật đến 2 tháng nay. Vẫn luôn cảm thấy a ta có vấn đề cái kiểu gặp thì chém hay lắm.Còn xa là k quen luôn. Xong bảo bận công việc. Bận cái đéo. Cuối cùng e cũng tìm hiểu ra bằng đc.Nên chị e cẩn thận bọn đàn ô nt nhé. Mác tử tế lịch sự í chứ chó cả thôi.Suýt thì mang tiếng cả đời rồi.Chỉ muốn giết nó.

0 24

Mong con 😢

Mình mới rụng trứng cách đây 1 tuần, còn 1 tuần nữa mới đến ckk, nhưng dạo gần đây mình thấy người mệt mỏi lắm, hay khó thở, đau lưng, hay bị chuột rút...Liệu có khi nào dính không ạ? Mong các mẹ có kinh nghiệm giúp mình với..lần trước mình từng thử que nhưng chỉ có 1v thôi nên bây giờ vẫn còn ám ảnh lắm...[6] Liệu có khi nào chưa đến ckk mà vẫn biết mình có con không ạ?

1 0

Mong con 😢

Mình mới rụng trứng cách đây 1 tuần, còn 1 tuần nữa mới đến ckk, nhưng dạo gần đây mình thấy người mệt mỏi lắm, hay khó thở, đau lưng, hay bị chuột rút...Liệu có khi nào dính không ạ? Mong các mẹ có kinh nghiệm giúp mình với..lần trước mình từng thử que nhưng chỉ có 1v thôi nên bây giờ vẫn còn ám ảnh lắm...[6] Liệu có khi nào chưa đến ckk mà vẫn biết mình có con không ạ?

0 0

Mong con

Chu kì kinh của mình rất đều. Tháng vừa r vk ck mình thả, theo lịch lily là mình bị chậm 7 ngày r. Nhưng thử que vẫn 1 vạch 😩 Có mẹ nào như mình k?? Tư vấn cho mình với 😩😩

0 4

Mong con

Mình trễ 5 ngày rồi... lúc trễ 2 ngày thử chỉ lên 1 vạch... hôm nay là ngày thứ 5 thử vẫn lên 1 vạch... :(((... mà lúc trước ckk đều lắm chỉ tháng này là trễ 5 ngày thôi... mình cưới đc 6thang rồi mà vẫn chưa có con... mình mong quá... có mom nào giống mình k?

0 0

XN máu

Có chị nào mới XN máu để biết mình mang thai cho e xem kết quả với đc ko ạ.

0 0

Giải đáp thắc mắc

Theo lịch của lily thì từ t2 đến t7 là ngày rụng trứng mà hom t4 bọn e có qhe nhung xuat tinh ngoai .lieu co thai dk k ạ .

1 8