Đau ngực

Mấy chế ơi cho e hỏi, e rất nôn có bé, thả hoài mà k dính. Mấy thág nay cứ sắp tới ngày là đau ngực inh ỏi lên cả 2 tuần, lên mạng tìm hiểu nó ghi là đau ngực có kinh chỉ đau 3,4 ngày thui, còn đau lâu là có thai, z mà.... tháng nào củng có QKD. Tháng này củng đau thế đây.... mà k biết sao? Có mom nào giải thích cho e đc hok ạ????

0 0

Đau bụng kinh

Ai biết cách hết đau bụng kinh mà ko cần dùng thuốc chỉ mk với ạk[15][15]

1 7

Help me

Em chưa lấy ck nhưng đã quan hệ với ny 2 năm nay. Tháng nào e cũg dùng thuốc tránh thai khẩn cấp k quá 3 lần.... giờ e muốn biết mình có bị vô sinh hay k thì đi khám ở đâu hả mọi ng? 😩😩

0 35

Cho em hỏi

Vừa hết kì kinh 1 ngày và ny thả vào trong thì có thể có thai không ạ

0 3

2 vạch

Trễ 9 ngày thử que 2 vạch thì đã chắc là có thai chưa ạ?

0 9

Mong con

Hi vọng tháng này con sẽ về với mẹ... đừng để mẹ đợi lâu con nhé

0 5

Muốn có con

Các mom à. Có mom nào lấy ck mà gần 1 năm không có bầu không. Mình muốn có 1 đứa bé để gia đình thêm trọn vẹn . Tháng này đã 4 ngày r mình chưa thây kinh nguyệt . Mình sợ mình hi vọng thì sẽ lại thất vọng .

1 0

Hỏi

Các chị ơi cho e hỏi với ạ. E đi siêu âm đầu dò và kết quả như này ạ. Buồng trứng trái có nang thưa âm dạng lưới sợi liệu có sao ko ạ . E lo quá

0 1

Cho e lời khuyên với

E đã có bầu với ny được 8 tuần. Ny e đã từng có vợ và ly hôn đc 1 năm nay. Thời gian trc đó chúng e bị bme cấm ác lắm nhưng vẫn đi lại lén lút. Giờ bme biết e có bầu với a ý. Mẹ thì k muốn e lấy a ta. Sợ sau này e khổ. Bố thì nói ,e lớn rồi cho e tự quyết, sướng khổ e chịu. Bme nói e cưới a ý về liệu có như vợ trước của a ý không, liệu về có làm đầy tớ cho gia đình đó không, liêụ có được hạnh phúc không. Giờ e rối lắm. Con thì chắc chắn e giữ. Nhưng thuơng bme lắm. Tối nay a ny e lên nhà nói chuyện với bme e. E phải nói làm sao để bme yên tâm được phần nào đây. Nói ra sao cho bme đỡ buồn đây.

0 2

Mong con

Hi vong. Cho doi chi mong con yeu ve voi me. Me yeu con. Me cho con lau lam rui

1 4