M.n cho e hỏi với. E mới bầu mấy tuần mà ngứa khắp người. E muốn đi khám thì khám ở đâu đx ạ. Lần đầu mang thai k biết gì

Giúp e với ạ

0 2

Siêu âm sau khi biết có thai!

Các mẹ cho em hỏi, trễ kinh bao lâu thì đi siêu âm để xem em bé đã làm tổ chưa ạ?

0 5

Thuốc

Mấy c cho e hỏi với ạ, nếu mình dùng thuốc tránh thai hằng ngày sau này có ảnh hưởng đến con cái ko? Loại thuốc nào tốt ạ? Vì e với chồng chưa muốn có con lúc này. Mà dùng bcs thì ko thoải mái, thuốc cấp tốc thì hậu quả ghê quá. 😂

1 4

Đau bụng kì kinh

Trước khi có chồng có con mỗi khi đến kì thì em it khi đâu bụng, nhưng sau khi có chồng và sinh bé hi có kì kinh lại thì mỗi kì em đau bụng zuzoi lam ak. Ai bit cách gi het dau bụng chi em voi ak

0 1

Mơ linh tinh.

Có bầu mà toàn mơ linh tinh chán quá các mẹ ạ

0 0

Co ai giống mình ko

Minh bị trễ kinh 7ngay bay gio thì có lại nhung ra rất nhiều màu thì đậm vay co sao ko moi người co ai bị giống minh cho minh hỏi ak

1 2

Chuyện Đèn Đỏ

Tới tháng mà uống thuốc giảm đau bụng kinh sau này có bị gì không ạ ?

0 2

Mọi người có ai giống e không

Chắn lắm mọi người ạ. Chuyện là thê này. Mình lấy ck giữa tháng 9 thả rông tới giờ vẫn chưa có baby. Khổ nổi kinh nguyệt mình 4 đến 5 tháng có 1 lần (đâu may lắm e tháng có nhưng hiếm khi). Cứ gần cuối tháng là đau bụng dưới, đau thắc lứng đôi lúc tức ngực nhẹ nhưng chờ mãi ko ra kinh, thử que lại ko bầu. Mấy ngày gần đây cứ ra huyết trắng đục, quan hệ xong thấy ngứa, nhưng khi ko quan hệ nữa thi ko ngứa. Thế có b nào giống mình mà có e bé rồi cho mình ý kiến với. gd mình mog có e bé lắm rồi.huhuhu

1 64

Dau bung

Moi Ngươi oi cho minh hoi tháng nay minh ra kinh ít ma kinh nguyệt di gan xong cư dau bung duoi lam ram dê lau ngày vay co bi sao k ha moi nguoi co ai giong minh da tung bi chi cho minh cach dieu tri voi a.

0 0

có mn nào biết cách ăn mía chữa bệnh thai lưu k ah chỉ e vs ah

cm có ai biết ăn mía chữa thai lưu k ah. lần đầu e bị lưu vì k có tim thai. lần này e lo lắm

0 0