[7][7][7][7]

Mọi người oi cho e chút ý kiến nhe Có thai khoản bao nhiêu tuần thì bị hành và chịu trứng nhu thế nào ak

0 0

Hát karaoke

Mình có bầu mà rất thích hát Karaoke, nhiều lúc hát câu dài nín thở, k biết có ảnh hưởng j đến em bé k các mẹ

1 0

Chia sẻ kinh nghiệm ạ.

Sáng nay ngủ dậy e thấy buồn nôn kinh khủng. Bụng đói cồn cào nhưng ăn thì thấy nhạt miệng. E bị trễ hơn 1 tuần rồi. Dạo này e thấy có nhiều biểu hiện như gần tới kì kinh. Nhưng cả ngày hôm nay e mệt mỏi, lờ đờ, nôn nhiều. Đau lưng và lại bị tiêu chảy. E chưa bao giờ bị như vậy. Chiều nay e mua que thử lúc đầu nó 1 vạch. Sau e để nằm xuống bề mặt thì 5p thấy có thêm 1 vạch nhưng mờ. Mẹ nào có kinh nghiệm giúp e xem đó là có bầu hay chưa được không.

1 14

Mong Con

Các Mẹ ơi! Cho e hỏi có ai pắt đầu chu kì rụng trứng theo lily sau đó qhe trong ngày rụng trứng và qa ngày rụng trứng dc mấy ngày thì có piểu hiện lạ giông giống như mang thai k ạ???? 😢😢😢

1 18

hỏi đáp

cả nhà cho mình hỏi với mình hết kinh tới nay là 6 ngày rồi vậy hnay mình mà quan hệ thì nó có an tòn hay không ạ

0 0

Lại tạch r ạ hic :(

[6][6][6][6]

1 4

Zzzz

Các chị cho e hỏi nếu quan hệ trước ngày rụng trứng từ 3 đến 5 ngày liệu có thai k ạ

0 2

Viêm nhiễm

Các c ai từng bị viêm phụ khoa r cho e xin ít kinh nghiệm ạ E bị viêm âm đạo .dùng thuốc uống thuốc đặt hoài mà k dứt.khó chịu quá à[6][6][6] Các c có cách j chữa mách e với ạ

1 25

Giúp em với

Mấy chị cho em hỏi là dùng que thử lúc đầu nó không gì nhưng lúc em dùng móng cào trúng thì thấy kiểu như vạch ở dưới gần chữ Max nó như bị loan lổ ra tí hơi hồng thì có thai không ạ ? Lúc chưa đụng cây que thì nó hiện 1 vạch rõ ràng

0 2

Trễ kinh

Tháng này mình trễ 2 ngày rồi. Cách đây hơn 1 tuần mình có qh vs bạn trai. Nhưng anh ấy xuất ra ngoài. Như vậy có thể có thai ko [38][38]

1 0