Thuốc tránh thai

Các chị cho em hỏi nếu 10 e qhe không dùng bao nên e uống tránh thai khẩn cấp mà 16 e đến chu kì mới e có được dùng tránh thai hằng ngày không ạ?

0 11

Đừng bơ em mà :((((

Mấy chị có kinh nghiệm cho em hỏi tí ạ Chuyện là em và bạn trai có đụng chạm tí vào ngày 5/5(chỉ dùng tay nhưng không quan hệ vì em sợ tay anh dính tí dịch nên sau đó em có uống thuốc khẩn cấp) và ngày 10 thì em ra kinh(mấy t tháng trước thì toàn 15 hoặc 18 em mới tới và kinh nguyệt em cũng không được đều). Và ngày 1/7 thì anh ấy đeo ngược bao rồi đeo lại đưa vào khoảng 1cm vì em đau quá nên đã rút ra theo như anh nói là anh lúc đó chưa tiết ra gì cả. Ngày 2/7 em và a sử dụng bcs nhưng chỉ đeo được 2/3 chiều dài và anh ấy có xuất tinh vậy thì em có dính bầu k ạ ? Sau lần quan hệ đó em thấy đau tức ngực ngay và kéo dài đến hôm nay (ngày 12 rồi em vẫn chưa có kinh) và sau khi quan hệ 4 ngày tức ngày 6 em có uống thuốc Mitesfad 10. Em không thấy đầu ti bị thâm, chỉ đau ngực và vùng ngực em hơi nóng hơn bt với lại lâu lâu mỏi lưng thôi ạ. Ngày thứ 6 sau quan hệ em có thử thai 2 lần và kq là 1 vạch. Hôm nay đã 10 ngày sau quan hệ rồi. Và hôm qua em và anh cũng có qh nhưng sử dụng bao đúng cách. Vấn đề em chưa có kinh như vậy có phải là trễ không ạ ? Và em có phải đã mang thai không ? Em xin cảm ơn nhiều ạ.

0 12

Siêu âm

Mới sáng nay em thử que thấy thế này. Em mới chậm kinh 3,4 ngày. Và nếu mà có thì được nửa tháng rồi. Như thế này liệu chắc chưa mọi người ơi. Và nếu nửa tháng thì thai vào ổ chưa nhỉ. Em hồi hộp quá

7 164

Rụng trứng

Các mẹ ơi, e thử que thử rụng trứng cả tuần nay cứ như này là sao nhỉ. Bao giờ mới rụng trứng các mom ơi

0 0

Quan hệ

Quan hệ trong kì kinh nguyệt có sao k ạ

0 2

Kinh nguyệt

Mấy chị cho em hỏi lịch lily tính ngày rụng trứng có đúng không ạ ?

0 1

cho em hỏi chút.

Em có kinh ngày 24 tới 24 tháng sau e vẫn k có. trong thời gian đó e có qh nhưg xuất tinh ngoài. khi trễ kinh 7 ngày e có thử que như k có dấu hiệu gì cả. nay là trễ 18 ngày như vẫn k có triệu chứng gì? vậy e có dính bầu k ạ? e vẫn thường xuyên kinh nguyệt k điều ạ

0 0

[7][6][6][6]

Cac chj oi giup e voi hom nay e co kinh nguyet ma ra ich lm cac chj co cach nao giup e vou

0 1

Các mẹ giúp e với đừng bơ em😢

Kinh em k đều thì làm thế nào để canh trứng ạ Kỳ kinh trước e bắt đầu bị từ 28/6 dương đến hôm 2/7 dương là e hết thì e quan hệ vào này nào để thụ thai ạ cá mẹ giúp e với😢😢😢

1 0

Ngừa thai

Cho em hỏi chút ạ, em đã có ck, ckk thường 11, 12,13 tây hằng tháng, e cũng chưa muốn có con liền nên ngừa thai theo ckk làm s ạ

0 2