Kinh nghiệm chữa viêm lộ tuyến

M.n ai có kinh nghiệm chữa viêm lộ tuyến mà ko cần đốt ko ạ? Hnay e đi khám bs bảo viêm lộ tuyến, 2 vc cũng tính snam mí thả nên bảo sẽ chữa trước. Nhưng ngoài cách đốt ra thì còn cách nào ko ạ.? Ôi em hoang mang quá. 😭

0 9

Sức khỏe

Chị em cho e hỏi, tháng nào e cũng trễ kinh. Nhưng tháng này đã trễ kinh mà bụng e cứ râm râm e ko biết là như thế nào??

0 0

Muốn chửa nhanh ạ

Các c ơi cho e hỏi làm thế nào để dễ có thai đc ạ?

0 2

Chia sẽ kinh nghiệm

E trễ kinh 3-4 ngày nếu thử thai có biết k các mẹ

2 2

Chuẩn bị trước mang thai

Các chị cho em hỏi, trc khi mamg thai mình có nên đi khám phụ khoa các thứ k ạ

1 6

Chuyện cái LÁ BÀNG

Có mẹ nào chữa khỏi viêm lộ tuyến nhờ bài thuốc này chưa ạh. Cho e hỏi luôn là có phải dùng 10 ngày là nghỉ hẳn luôn hay là nghỉ một thời gian rồi tiếp tục ạh. Ai dùng rồi chia sẻ kinh nghiệm cho e với. Cám ơn các mẹ nhé

1 1

Trễ kinh

Mọi người ơi... E bị trễ kinh hơn 3 tháng nay rồi.. Đi khám thì bsi kêu bình thường để kinh tự ra, ko cho uống gì cả... Từ lúc khám đến nay hơn 1 tháng nhưng vẫn chưa có... E ra tiệm thuốc thì y sĩ tư vấn và bán cho e lọ điều hòa kinh của dược phẩm hoa thiên phú... E uống gần hết lọ rồi nhưng mà vẫn chưa có... Mọi người có ai bị giống em ko ạ... Tư vấn giúp em với...

0 49

Cho e hỏi chút m.n ạ.

E và ny có qh như hk đk lâu.và e cũq hk thý máu chảy ra.chỉ thý tinh dịch thôi và a ny cũq hk có xuất tinh.v có thai đk hk ạ.

0 0

Máu kinh hay máu báo

Tháng trước em có kinh ngày 10/6. Ngày 30/6 quan hệ xuất tinh ngoài nên ngày hôm sau em uống thuốc tránh thai khẩn cấp. Ngày 10/7 thì có máu đỏ đậm, có dính đặc, hog biết đây là máu kinh hay máu báo thai đây các mẹ ơi.

0 0

Thắc mắc

Níu hôm nay qh thì có dính bầu hk hả m.n ????

0 6