Chậm kinh

Các mẹ ơi, e bị chậm kinh 10 ngày rồi, và cứ đến trưa là thấy buồn nôn, ko muốn ăn gì cả. Nhưng hôm trc đi khám: xét nghiệm máu, siêu âm vs cả thử HCG ở nước tiểu thì đều cho kết quả âm tính là ko có thai. Theo các mẹ thì e có thai hay do chu kì thay đổi ạ??

0 0

Kinh nghiệm tăng cân

Nhà mình có ai có kinh nghiệm tăng cân chia sẻ giúp em với ạ. Em ngủ tốt, ăn khá nhiều nhưng ko thể tăng cân được ạ. Hiện tại em đang dùng tảo biển của nhật, thấy tiêu hoá tốt nhưng vẫn ko tăng được tí nào. Có phải em sẽ gầy mãi mãi ntn ko? Huhu. Nhìn mn có da thịt mà thèm được như vậy quá. Các chị ai biết chia sẻ giúp em nhé. Sang năm em dự định kết hôn mà cứ ntn em thấy chán quá. Huhu[6][6][6][6][6][6]

0 16

Lo lắng

E trễ 4 ngày. Do nôn quá nên sáng này e thử que ạ. Kết quả là 1 vạch. Ko biết có 9 xác ko các mẹ ạ.. ☹☹

0 2

Rụng trứng

Các mom chia sẻ kinh nghiệm giúp e với ak. Hôm qua với hôm nay e thử que rụng trứng. Hôm nay đậm hơn hôm qua vậy thì khoảng bao giờ thì trứng rụng vậy ak . Thank các mom nhiều ak

1 18

Ai có kinh nghiệm cho em ý kiến

Tình hình là 2 hôm trước e bị đau quặn bụng khó chịu kiểu như sắp có kinh nhưng e chưa tới ckk hôm qua e ra 1 ít dịch màu hồng nhạt dính quần á xong e tưởng e tới ckk sớm e xài băng hang ngày nhưng đến sáng nay chẳng thấy kinh đâu. E bị sao ai có kinh nghiệm chỉ em với ạ mà hôm thứ 7 e thử que thì thấy 1 vạch đi siêu âm cũng bảo ko có gì. Nay e vẫn chưa tới ckk em bị sao ạ😰😰😰

1 13

Mong con

Các mom ơi 10 ngày rồi hôm nay mới được gặp chồng e .e có qh với chồng vào ngày 11 lily báo hn rụng trứng và khả năng thụ thai cao e thả 5tháng nay rồi mà không có hôm nay chồng về đúng hôm rụng trứng e qh song cũng kê mông 30' ms đi rửa không biết kq sao đây e mong quá

1 6

Dấu hiệu mang thai

Chào các mẹ! Mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ với em với ah! Kì kinh nguyệt của em không được đều.. ngày 1/7,2/7 e có ra máu nhạt 2 ngày rồi sạch, bụng âm ỉ, lưng đau.. e thử que vẫn 1 vạch.. Hôm qua 11/7 e lại ra chút máu màu đỏ tươi, xong hnay lại sạch.. mà mọi lần chu kì e ko bị ra máu giữa chu kì như vậy! Mà ngày kinh dự kiến của em là ngày 22/7.. có mẹ nào bị giống em ko ah

0 0

Mong con

trễ 4n hôm nay ra kinh !! Hết hy vọng luôn

0 0

E bị gì vậy

Qua ngày rụng trứng 22ngay rồi đầu ti em nó đau lắm sao bây giờ mấy Cj ới

0 0

Hỏi nhot

Các mom cho e hỏi tí. Khoảng ngay15-17 là ngày hành kih cua e . Vậy ngay 11(hôm nay) e với ny qh có bị díh bầu k ạ

0 4