Sinh lý

Mấy ce có kinh nghiệm cho em hỏi tí. Vợ chồng em lấy nhau dc gần năm mà chuyện chăn gối em thấy kì quá hà. Mỗi lần quan hệ, 2 vc dạo đầu, của ảnh luôn cứng, vậy mà khi đúc vô dc vài cái xong đổi tư thế là của ảnh xìu.. lần nào cũng v hết trơn. Xong hen, bữa e thử leo lên nằm trên cho lạ, chưa dc 10 cái là ảnh ra rồi. Rồi xong đi ngủ luôn. Em nói sợ ảnh buồn nhưng mà e chưa dc sướng như mấy chị hay nói 😥. Vậy chồng em có bị yếu sinh lý không mấy chị? Cứ xìu hoài ah mà dạo đầu thì cứng lâu ơi là lâu

0 0

Có thai hay ko

Mấy mẹ cho e hỏi, trong 1 tháng e lỡ uống 4 viên thuốc tránh thai khẩn cấp, e quan hệ trong ngày rụng trứng, khoảng 2 ngày sao hết thời kì rụng trứng là e uông thuốc tránh thai khoảng 4 tiếng là e bị chảy máu, đau nhói vùng bụng, z có sao ko ạ, e lo lắng có thai, trong khi đó khoảng 11ngayf nữa e moi có kinh[6][6][6] Ai có kinh nghiệm ùi giúp e ik ạ

0 10

Kinh nguyệt k đều

Các ce cho mình hỏi, kinh nguyệt k đều thì làm sao để canh ngày qh có bầu và k có bầu chính xác đc nhỉ. E sắp có gđ rui k fai sống thử ạ. Mong mọi người chia sẻ. Thanks all.

0 7

Lo lắng

Các chệ ơi, e vs xã qh vào đúng ngày rụng trứng mà e k để ý. Lúc đầu qh cũng chỉ 2 lần đưa vào thôi thì e bị khô nên hơi rát thì cũg rút ra luôn, sau đó lần 3 thử đưa vào thì xã e mới dùng bao *cũng là để bôi trơn*, r mới xả. Chắc là k dính đc đâu các chệ nhể 😂😂😭 Tại mấy nay e thấy hơi tức bụng, tự nhiên tối nay còn buồn nôn nữa. K hiểu có phải tại e ăn no quá nên mới thế k, mấy hôm trước thì đi biển ăn lung tung, lại hải sản với nước có ga nên bị đầy bụng khó tiêu 😂😂 Các chệ giúp em vớiii

0 1

Lo lắng

Mn cho e hỏi. E năm nay 28 tuổi chưa có ck. Chưa qhtd.e có uống thuốc nam chữa bệnh chàm. Lúc đầu thì chậm kinh. Còn 2 năm nay e k có kinh nguyệt ạ. E đi khám siêu âm thì tử cung buồng trứng. Máu tất cả đều bình thường. Như vậy là bị gì mn ạ. E lo quá

0 25

Mong Con 😕😓💜

Trễ kinh 4 ngay rồi , nghe đau râm râm dưới đì , đau lưng , sáng thử 2qe thì 1vach ... vừa buồn lại không biết sao ... Có ai như em không cho em lời bình

0 3

Sợ hãi

Đi tiểu nhiều ,căng tức bụng dưới, ngực căng đau, trễ kinh là có thai k các mẹ ạ.?

0 3

Buồn

E và ny qh lần đầu tiên k dùng bcs thì liệu có thai k ạ?

0 5

Chồng ốm nghén

Chồng ốm nghén thay vợ là sinh con trai hay con gái vậy mọi ng

1 3

Kinh nguyệt.

Có mẹ nào kinh nguyệt k đều và dùng phương pháp nước gừng của bác hùng y k ạ. Có hiệu quả k các mẹ.

0 9