Mong con

Có bạn nào đang trong tình trạng mong con giống như mình k ạ Mình lấy ck đã đc 7 tháng rồi. K kế hoạch gì nhưng mãi chưa có gì. Mình đã đi khám và bsi có nói bị viêm lộ tuyến. Mình đã đặt thuốc rồi. Và có uống cả thuốc bổ. Nhưng hiện tại vẫn chưa thấy gì. Buồn lắm mọi ng ạ

1 36

Mong con

Ngày nào cũng mong có con..nhưng lại ko có. Hix Làm cách nào để con về với mình đây Mẹ nào có cách gì để nhanh có con Ko ạ

0 17

Oái oăm...

Vk ck thả cả tháng nay để kím thêm đứa em cho cu tí. 2 ngày trước thấy đau đầu ti giống tập 1 [1][1] hí hửng đi thử liền. 1 vạch căng đét. Bùn thúi ruột. Mình bị đau răng sâu nên nhân cơ hội đi nhổ luôn về lại bị cảm cúm. Uống thuốc giảm đau hạ sốt mấy liều liên tục. Chiều nay về mới nhớ ra trễ kinh ngày đầu. Lại lôi que về thử.... 2 VẠCH (để càng lâu màu lên càng rõ) hichic đáng ra phải vui lắm nhưng giờ lại lo ko tả đc.huhu Như vậy có ảnh hưởng j ko các mom.

0 0

Kinh nguyệt

Mọi người ơi cho mình hỏi với. Sao mỗi lần có kinh đến gần cuối kỳ lại ra cục thịt to bằng ngón tay nhỉ, ai cũng nói là máu đông nhưng mình thấy lạ mình kiểm tra thử rồi, nó giống như cục thịt bị thối vậy đó. Có ai bị như mình vậy không? Hepl me😞😞

0 14

Gấp

Bắt đầu ky kinh của e la ngày 28/6, e qh den hnay liệu có biết mang bầu chưa ạ! E hay dau ngẩm bụng dưới

1 0

Có mẹ nào mang thai mà không đau ngực không ạ?

Em chậm kinh 9 ngày rồi. Em qh k ăn toàn vào sau ngày rụng trứng. Hai tuần nay núm vú em chuyển màu nâu. Hơi đau lâm râm bụng dưới. Em thử thai 1 tuần trước thì lên 1v

0 0

Hoi hop

Mình bị trễ kinh 6 ngày rồi, mà mình bị tức lưng dưới và hơi ê bụng dưới nữa, k biết đó là dấu hiệu có thai hay là dấu hiệu gâbf tới kì nữa, moi ng cho mình hỏi với

0 2

Huyết trắng

Theo lily thì hnay là ngày hết rụng trứng, sao e thấy nó lại ra huyết trắng ẩm ẩm mà màu trắng ngà ngà vây mn?

0 1

Mong

Liệu có nên hi vọng không ạ, mình đi siêu âm thì bs bảo thai chưa vào buồng, mới có hiện tượng thôi

0 40

Thuốc Phụ khoa

🌟🌟🌟BIỂU HIỆN VIÊM ÂM ĐẠO BẠN ĐÃ BIẾT? 1. Ra khí hư trong suốt kì kinh nguyệt. 2. Âm đạo ngứa, cảm giác ngứa tăng khi sắp đến ngày hành kinh. 3. Âm đạo có dịch tiết bất thường ( vàng, đen ) có mùi hôi khó chịu. 4. Âm hộ phù đỏ, ngứa dữ dội ( có thể có viêm loét ) 5. Đi tiểu thấy đau buốt. 6. Đau rát khi quan hệ tình dục. ✪.==>NGUY HẠI CỦA BỆNH PHỤ KHOA : 1 - VÔ SINH ( Khí hư bám dính lâu ngày tạo những mảng bám có thể gây tắc vòi trứng ) 2 - BIẾN CHỨNG ( Gây viêm một số vùng lân cận : xương chậu, háng..... ) 3 - TỔN THƯƠNG SÂU 4- UNG THƯ CỔ TỬ CUNG **Viêm lộ tuyến cổ tử cung thường kết hợp với nhiễm khuẩn HPV, đây là một tín hiệu dẫn tới ung thư cổ tử cung, quá trình này diễn ra từ 5-10 năm. .NẾU KHÔNG ĐIỀU TRỊ KỊP THỜI SẼ ẢNH HƯỞNG NGHIÊM TRỌNG ĐẾN SỨC KHỎE SINH SẢN CỦA CHỊ EM PHỤ NỮ. ----------------------------------------------- Liệu trình từ 15_25 ngày là khỏi tùy theo bệnh nặng hay nhẹ Facebook Tạ Truyên

0 0