MONG CÓ CÚN

Sau qh 10 ngày mình thử que lên vạch T2 mờ tới 4 que luôn sa tc ngả trước niêm mạc 12mm mà xét nghiệm máu thì 0.1 liệu có khả năng có cún k các mẹ.e cưới 6 tháng rồi lần đầu sảy nên giờ mong quá trời .mẹ nào biết j về vụ này k cho e yk kiến với

1 0

Mong có cún

Sau qh 10 ngày mình thử que lên vạch T2 mờ tới 4 que luôn sa tc ngả trước niêm mạc 12mm mà xét nghiệm máu thì 0.1 liệu có khả năng có cún k các mẹ.e cưới 6 tháng rồi lần đầu sảy nên giờ mong quá trời .mẹ nào biết j về vụ này k cho e yk kiến với

1 0

U sơ tử cung có chữa được không?

Chào mọi người. U sơ tử cung là u lành tính nhưng khi mang thai mà có u sơ thì cũng khó giữ đc thai. Vậy có chữa được u sơ tử cung để chuẩn bị trước khi mang thai không ạ? Và chữa bằng cách nào, phương pháp nào nhanh và hiệu quả nhất ạ?

0 2

Chờ bé..

Các mẹ cho e hỏi lúc mới có thai có ai bị khó ngũ ko ạ... e vừa trễ 4 ngày, trước đó rất khó ngũ , và ăn gấp 2 lần bt. E tính để thêm vài hôm để thử que 9 xác hơn. Đc ko các mẹ

0 0

Chậm

Có cách nào làm nhanh tới ngày kinh nguyệt ko các mom nhỉ. Tháng trước e có sớm 10 ngày. Vậy mak tháng này chậm mấy ngày rồi. E lại sắp đi chơi xa . Mọi người có bí kíp j chỉ e với ạ 😢😢😢

0 0

Tâm sự mỏng

E có bầu đc gan 4th nhưng thai lưu dc 3th. E fai di bv Từ dũ lay ra. E buon lam. Dc gan 2th roi. Cac chi cho e hoi khj nao thi nen co bau lai ak? Ak. Bsi bảo do máu của e va thai nhi ko hợp nên con ko phát triển. Vậy ko pk đứa sau co bị như vậy nữa ko? Ma có cách nào khac phuc ko ạ

0 18

Mấy mom ơi

Mình vừa qua ngày rụng trứng 1ng, sao đầu ti nó đau lắm , e bị gì vậy

0 0

Cho e hỏi

Mngười ơi vk ck e cưới 1 năm rồi mà chưa có thai mngười cho e biết ơ đâu khám cho đàn ông xem coi có ck e có mạnh hay ko mà sao khó có con wa'. Giup e với mng

0 4

Chụp hình bầu

Bà bầu thì có nên chụp hình không mọi người. Mình định kỉ niệm ngày cưới đi chụp hình mà lúc đó bụng bự k biết chụp có vô duyên không

0 0

Hoang mang

Các mom cho e hỏi là sau 10 ngày qh e thử tận 4 que đều vạch 2 mờ siêu âm tc ngả trước niêm mạc 12mm mà xét nghiệm máu lại 0.1 mà e lại có các triệu trứng đau ngực thỉnh thảng tiểu buốt tức mu k biết là mừng hay lo nữa đây hả các mom.XIN ĐỪNG BƠ EM NHA

1 7