Các chị có ai như e k

E hôm có thai dc 5 tuần k ăn dc nghén gửi mùi gì cũng buồn nôn ngờ mệt mỏi.nhưng đến tuần này là tuần thứ 7 e k bị nôn nữa k sợ mùi nữa.Như vậy e hết nghén rồi à các chị.e thấy lo lo vì làm gì hết nghén nhanh thế.e sợ con k khỏe mạnh nên h nghén nữa.e lo quá các chị ai biết nói giúp e với

0 24

Kết quả que thử rụng trứng

Mn ơi. Cho em hỏi chút, e thử que thử rụng trứng cả tuần nay mà kết quả cứ như này là sao ạ, vậy là sắp rụng trứng chưa ạ.

0 2

Mong con

Vợ chồng em cưới nhau mấy tháng rồi rất mong có con.. Kinh nguyệt em lại Ko đều. Ko hiểu sao tháng này lại có kinh sớm hơn 10 ngày, mà chỉ ra có 1 ít và 1 ngày là hết thôi... Ko biết có bị sao ko Chị nào bị trường hợp như em chưa ạ. Mọi người giúp em với ah.. Có bị làm sao ko

2 20

Bộ đôi hoàn hảo

Mình bị viêm lộ tuyến cổ tử cung, kinh nguyệt lại k đều nữa, thả mãi k có con. Mình đã kiên trì sử dụng thuốc hồng âm tiêu viêm và thảo hoàn đan đế vương, giờ mình đã có con nhé. Ai muốn sử dụng sản phẩm này thì nt cho mình nhé.

2 0

Mong con!!!!

Mình qhe được 6 ngày,mấy nay thấy đau lưng, ng mệt mỏi mà đau bụng nữa. Không dám thử que vì cứ sợ thấy 1v. Nhưng mà cứ hy vọng thế là lại lôi que ra thử. Điều mình sợ nhất lại đến vẫn chỉ 1v. Mong con quá các mom ạ.... Sau qhe mấy ngày thì mình thử que đc mấy mom vì mình chưa đến ckk, mình kn k đều nữa.hic

1 32

Biểu hiện của thai kì

Mẹ nào có kinh nghiệm cho mình hỏi. trước ckk mình bỗng dưng đau lưng, mỏi dọc sống lưng cả ngày và thèm ngọt bụng dưới đau râm ran. Đến cách ckk 3 ngày mình thử que Nó lên 2 vạch mà vạch t2 mờ. Qua hôm sau mình thử lại còn có 1 vạch thôi. Bây giờ lily báo là ngày t2 của ck rồi mà mình chưa có kinh. Với lại mấy biểu hiện đau lưng đau bụng dưới ko còn nữa. Cũng ko còn thấy tiết ra chất nhờn gì luôn. Như vậy có bị trễ kinh hay có bé rồi.Mình cũng mong có bé mà ko dám thử. Lỡ nay mai bà kinh đến chắc khóc luôn

0 10

2 vạch

Chu kì của e tầm 35 ngày . 11/6 e bị, đến mai là 11/7 , 2 hnay e thử cả sáng cả chiều đều lên 2v 1 đậm 1 mờ lắm. ngay 9/7 và 10/7 e thử que và cả bút. Hồi hộp quá. 😁 bao h thì đi khám sâ đc ? Và e nên ăn gì ko nên ăn j hả mng ơi . E cám ơn!!! Có khi nào thử mấy que rồi mà vẫn nhầm ko ạ? Sợ mừng hụt lắm ...

0 5

Tủi thân

Cm ạ. Ck m đã có 1vk va ly hôn dk 5nam,2ng co vs nhau 2ng con,khi m lấy a thi m kug k nghĩ mọi chuyện lại như này. M đag có bầu thag thu 2,hay bị đau bụng,bảo ck đưa đi khám thì nằm mãi k chịu dậy. Rồi chị vk trk gọi bảo thằng cò ốm a đón đưa nó đi viện khám thì a ck m bật dậy đánh răng rửa mặt luôn. A đưa m lên viện để m tự khám,rồi a lên đđón con a. M nghĩ thagf 6tuoi biết đau biết khóc roi lại quan trọng hơn ca đứa bé trong bụng m ak. Tủi thân các mẹ ạ.

0 15

Nghén bầu

Lúc chưa bầu thì mong con lúc bầu vào rồi thì nghén thật đáng sợ. Hic. E mang bầu lần đầu nên cái gì cũng bỡ ngỡ hết. Em bầu 7 tuần rồi mà ngửi mùi tanh là em sợ. Ăn vào thì không nôn ngay mà phải một thời gian sau mới nôn. Có khi chẳng ăn cũng nôn toàn nước đắng ngắt trong miệng. Lúc nào cũng có cảm giác nghèn nghẹn ở cổ như thức ăn trực trào ra vậy. Nằm phải nằm gối cao ko thôi là ọc ra. Ngồi dậy phải từ từ kẻo cũng ọc ra. Hic như em bé vậy Hôm nay em thèm ăn nên em ăn một cái bánh ngọt với uống nửa cốc trà sữa, em cảm thấy không no lắm mà cũng nôn. Em đọc trên mạng thấy kêu chia nhỏ bữa ăn ra nhưng em bị cái là thèm ăn là em ăn no em mới thoải mái được hic. Mà ăn vô là lại ọe ọe. Chắc em kêu với chồng bầu 1 đứa thui quá :'(

0 6

Chán nản, thất vọng

Chậm kinh 30 ngày.3 lần thử que lên 2v.hnay chính thức ngày thứ 30 thử lên 1v duy nhất.bao hi vọng bao ngóng trông hnay xem như tan biến[6][6][6][6] suy sụp

0 12