Mong con

Các chị em có ai nong dính niêm mạc eo tử cung và cổ tử cung về có tin vui chưa ạ.

0 0

Tâm sự tý các mẹ ơi 😢

Tháng ni e canh trứng rồi, tính thì e rụng trứng cũng đã được 5 ngày rồi, vc e cũng đã qhe trc và sau ngày đó. Mà bây giờ e chả thấy ng e có biểu hiện j ngoài đau núm vú với mệt mỏi cả ạ. E thấy buồn và lo quá. Huhu. Có ai giống e không ạ 😢

1 4

Chờ bé

Trễ bao nhiêu ngày thì thử que chính xác vậy các mẹ...

0 2

Cần giúp....[31][31][31]

E qh vs b.trai sau 1tuần hết kinh mà kh dung biện pháp gì và cả 4 lần đều cho vào trong vậy khả năng dính bầu có cao kh các mẹ?

0 2

Mui hong

Co ai noi soi mui hong chua cho minh it kinh nghiem. Minh dinh di ma ko biet the nao

0 0

Mong con

Vc m cưới đc 3 tháng r. Mong con về quá. Cả nhà có cách nào hay bày mình vs...

0 9

lại tạch rồi các mẹ ạ

chán

1 21

mong con

các mẹ ơi . e còn 2 ngày nữa mới tới ck. mà 2 hôm nay ngủ dậy là người e nóng lắm . mệt mỏi nữa.k ngủ được. thử que thì như vậy . 2 que trên thử chiều hôm qua. 2 que dưới thử sáng nay .. e có được hi vọng k các mẹ.

0 20

[10]

Hôm nay là ngày rụng trứn của em, như vậy là sao thế mng ? Kỳ kinh nào em cũng như vậy, và cơ thể bình thường, không biết em có bệnh gì không ạ và mong mng tư vấn cho em.

1 16

Huyết trắng lạ

Các chị ơi, e hỏi xíu Khi tới rụng trứng e ra dịch trắng trong, sau rụng trứng dịch chuyển sang hơi hơi vàng, lúc dạng bột bột, lúc nhầy, không mùi hôi, không bị ngứa gì cả. E bị nay là tháng thứ 2, qua kì rụng trứng khoảng 1 tuần thì k còn ra nữa. Vậy e có bị sao k ạ? E đang thả để có baby mà bị vậy lo quá, e tính đợi nếu tháng này tạch sẽ đi khám. Ce có ai bị như vậy hông?

0 3