mong con

hjx e mong con wa .k cử kieng j het.ma nay gan 1 năm vẫn chưa co con.e buon wa ......[6][6][6][6][6][6][6][6][6][6]

1 14

Bầu bí

Các c ơi em đang muốn sinh tập 2 và muốn sinh vào khoảng đầu năm sau. Nhưng sau khi sinh bé thứ nhất e kế hoạch bằng thuốc hàng ngày hơn 4 năm rồi, vậy ko biết có ảnh hưởng gì ko a.

1 0

Chậm kinh

E chậm 10 ngày rồi các c ạ Cách đây 3 ngày e thấy có máu báo r Nhưq thử 2 lần vẫn chỉ có 1 vạch Có c nào bị thế k ạ

0 5

Chán

Mới ngót ngét 1 năm mong con mà ck e đã kêu chán rùi các chị ạ. E buồn qá. Như thế này thì làm sao e có động lực đc bây giờ. Huhu

1 15

Hoang mang

Trễ 5 ngày rồi mà thử que vẫn chỉ một vạch buồn

0 5

Tạch rồi sao

Hôm nay là ngày thứ tư ckk ...sáng hí hửng dậy thử 1 vạch ...bây h lại ào ào như mưa r .huhu tạch chán

0 9

Chia sẻ kinh nghiệm cho e với

Mình chậm kinh 10 ngày thử thai lúc nào cũng 2 vạch.nhưng cứ thấy hay đau đầu với đau 1 bên bụng dưới.khó thở hơn.liệu có sao không mn. Có ai cũng bị như vậy k[11]

1 4

Mình mong có baby quá các mẹ ạ 😳😳😳

Em chào các mẹ ạ! Em đang muốn nhờ các mẹ tư vấn giúp!!! Hằng tháng mùng 4 em hành kinh. Sang tháng này mùng 6 em vẫn chưa hành kinh. Nhưng mấy ngày nay em đau lưng quoằn quoại như sụp lưng vậy. Kèm theo thường xuyên buồn ngủ và mệt mỏi, không muốn ăn. Lúc nào cũng muốn ngủ thôi ạ. Chiều hôm nay là mùng 6, em tự nhiên đau lưng kinh khủng và ra chút máu màu đỏ hồng, không nhiều lắm ạ! Khi đi vệ sinh thấm giấy mới thấy máu. Chứ k ra ồ ạt như máu kinh. Em cũng đau âm ỉ bụng dưới. Em muốn hỏi các mẹ đây là máu kinh hay là máu báo thai ạ. Em cảm ơn các mẹ nhiều ạ!

3 41

ngóng con hết hy vọng r

trễ 4 ngày thử 2 que vẫn 1 vạch

0 0

Thử rụng trứng

Kiểu là mình tháng trước cũng thế mà thánh này cũng như thế luôn, là Lyly báo đến ngày rụng trứng rồi mà mình dùng que thử để cho chắc thì nó lại hiện có 1 đậm 1 nhạt.. mọi người có ai bị như thế không ??? Giải đáp giúp em với ạ!!!

0 1